ถามหาร้านดัดผมดีๆแถวศรีราชาหน่อยนะคะ

0 2
คือว่า เราจะเปิดเทอมมหาัลัยแล้ววว   ><  ตื่นเต้นน  5555

เราอยากดัดผม ตามรูปอ่ะค่ะ  ช่วยแนะนำร้านดัดผมดีๆ ราคาไม่แพงมาก  ให้หน่อยนะคะ

((ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะคะ  หนูชอบผมพี่มากกก  ))

นี่คือ  สภาพผมหนูค่ะ   พอจะออกมาตามแบบที่หนูต้องการไม๊คะ

^
^
เป็นสภาพที่หนูเพิ่งตื่น  - -"  ไม่ได้หวี ไม่ได้ทำอะไรกับผมเลย

ช่วยตอบหน่อยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ ^^

mikarlnd

mikarlnd

mom mi mom mi mom mi mom,, TOK TOK!!

FULL PROFILE