[r e v i e w] ทำ ต า 2 ชั้ น ที่ ค ลี นิ ก ห ลุ ย ส์ ค่ ะ

4 35

สวัสดีค่ะ ชื่อแก้มนะคะ อายุ 18 ซุ่มดูเว็บจีบันมานานแล้ว นี่เป็นรีวิวครั้งแรกเลยค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(อ้วนๆ)ด้วยนะคะ

ตาตี่มากๆ เลย เวลาเขียนอายไลเนอร์ก็ต้องรอให้แห้ง แถมบางที พอลืมตามาก็เลอะเทอะหมดเลยค่ะ

ทำแบบเย็บ 3 จุดค่ะ ไม่ได้ผ่า ตาบวมมากๆ ที่แผลก็เป็นรอยแดงๆ แถมรู้สึกตึงมากๆ ลืมตาแทบไม่ขึ้น ไม่อยากทำอะไรเลย อยากนอนอย่างเดียว

ชั้นตาเริ่มเล็กลง รอยแดงก็เริ่มจางลงแล้ว แต่ยังรู้สึกตึงๆ อยู่ค่ะ

ชั้นตาเล็กลง รอยแดงเริ่มหายไปแล้ว หมอบอกว่ากว่าจะเข้าที่ดี ก็ประมาณ 2 เดือนค่ะ

แฮปปี้มากค่ะ เวลาเขียนอายไลเนอร์ไม่ต้องรอแห้งแล้ว

รูปที่ 1 : ก่อนทำตาตี่มากๆ
รูปที่ 2 : หลังจากทำ 7 วัน
รูปที่ 3 :หลังจากทำ 8วัน + ใส่บิ๊กอายค่ะ <<ปัจจุบัน

ก่อนทำ กับหลังทำ ไม่เหมือนกันเลยเนอะ
 มีแต่คนบอกว่าแปลกๆ บ้าง ไม่ชินบ้าง ไม่สวยบ้าง แต่ไม่เป็นไรค่ะ ต้องยอมรับในสิ่งที่เราเลือก

ปล. ทำตา 2 ชั้นไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ

sasiratsami5

sasiratsami5

ดีค่ะ ชื่อแก้มนะคะ อายุ 17 ปี พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยค่ะ ^w^

FULL PROFILE