สอบถามวิธีรักษาเเผลเป็นนูนเเข็งหน่อยค่ะ

0 7
 หลังจากกระทู้ที่เเล้วได้ครีมกันเเดดที่น่าพอใจเป็นที่เรียบร้อย
ตอนนี้เลยติด ต้องมาถามผู้รู้ก่อน จะได้ไม่พลาดอีก 

คือเราเป็นเเผลเป็นนูนเเข็งเล็กๆที่หน้าผากตามรูปนะค่ะ 

อยากจะทราบว่าพอจะมีวิธีไหนที่รักษาได้บ้างไหมค่ะ?
ขอหมดเลยค่ะ ทั้งคลินิก ยาหรืออะไรก็ตามที่เพื่อนคิดว่าช่วยได้
ใจเเอบอยากทำคลินิกไปเลยเเต่ไม่รู้ว่าจะหายหรือเปล่าจะเลี้ยงไข้ไหม เพื่อนคนไหนเคยรักษาเเผลคล้ายๆ
เเบบนี้ก็มารีวิวให้ฟังบ้างนะค่ะ ขอบคุณทุกๆคำตอบของทุกคนค่ะ

kirara_victoria

kirara_victoria

ยินดีได้รู้จักทุกคนค่ะ

FULL PROFILE