รีวิวลูกบอลม้วนผม..สั้นๆ

1 7

รีวิวแรก ไม่เป๊ะ...อย่าว่ากันนนะจ๊ะ

อย่างที่คุ้นเคยกันดีเจ้าลูกบอลกลมๆ นี้ก็คือเหมือนเจ้าลูกบอลกลมๆ ที่อยู่ในไดโซะ นั่น
แหล่ะค่ะ แต่เราซื้อมาจากร้าน

just 25 (ไม่แน่ใจชื่อร้านนะคะ) โซนโรบินสัน ซีคอนสแคร์น่ะค่ะ 6 ลูก 55 บาท 

มาดูกันเลยดีกว่าค่ะ ปกติเราผมสั้นประมาณบ่านะคะ ใส่มูสก่อน แล้วก็แบ่งผมเป็นสองส่วน คือ ครึ่งหัวบน กะครึ่งหัวล่าง

ที่เหลือก็จับช่อเข้าลูกบอลได้เลยค่ะ หัวเราใช้ลูกบอล 7 อัน

ทิ้งไว้ครึ่งชั่วโมงเท่านั้นค่ะ (ใช้มูสของ Bootsค่ะ สระออกง่ายดีด้วย)แล้วก็แกะออก

แหะๆ ในรูปแอบขนตากระเดิก ...ติดครั้งแรกในชีวิต..ไปแล้วจ้า บ๋ายบาย ^__^

Mes Amis

Mes Amis

สวัสดีค่า เป็นมือใหม่หัดสวย อยากได้ความรู้เรื่องความสวยความงามแบบสาวจีบันบ้าง ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

FULL PROFILE