ขอปรึกษาเรื่องทานกาแฟ26มิราเคิลค่ะ

0 6

ตอนนี้กำลังทานกาแฟ 26 มิราเคิล อยู่ค่ะ ทานมาได้ 6 วันแล้ว

มีอาการคลื้นไส้ หวิวๆ ปากแห้ง และ ปวดศีรษะ อ่ะค่ะ คือวันแรกๆที่กินปกติมากคะ แต่พอกินมาหลายวันรู้สึกว่าจะมีอาการพวกนี้เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ แต่มั่นใจว่าเป็นของแท้เพราะซื้อจากคนรู้จักอ่ะค่ะ น้ำหนักจาก 63 ลงมา 61 คะแต่ว่าก็ทำงานหนักด้วยเหมือนกัน

รบกวนถามคนที่เคยกินแล้วว่าควรทำไงต่อไปดีคะ ควรจะหยุดสักวันสองวันแล้วกินใหม่ หรือว่าเลิกกินไปเลยดี ตอนนี้รู้สึกไม่ดีเลยค่ะ ปากแห้งมากกินน้ำทั้งวันเลย ใครมีประสบการณ์หรือความรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ปล. ส่วนตัวเป็นคนที่แพ้กาแฟพวกเนส ที่แรงๆอ่ะคะกินแล้วใจสั่น แต่ก็กินกาแฟโสมได้ค่ะเพราะกาแฟไม่แรงมาก ไม่รู้ว่าที่เป็นเพราะกาแฟแรงไปหรือปล่าว

Roong_A

Roong_A

เรารุ่งยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

FULL PROFILE