ผมดัด ไม่เซทก็สวยได้

0 10
 พอดีเพิ่งดัดผมมาใหม่
เลยอยากเอามารีวิวให้ชาวบ้านดูเป็นครั้งแรกในชีวิตค่ะ
เห็นหลายคนไม่กล้าดัดผมเพราะบอกว่า เซทไม่เป็น ยุ่งยากที่จะต้องดูแล กลัวทำละมไ่สวยเลยเอามาให้ดูกันค่ะ
เพราะปกติเจ้ากระทู้ก้อไม่ชอบไรยุ่งยากเลยเอารูปผมดัดหลังทำแค่วันเดียวก้อสระซะแล้ว  แล้วไม่ใส่ไรเลย ปล่อยแห้งเองมาให้ดูกัน

รูปแรกนี้ตอนดัดเสร็จใหม่ๆ ช่างเซ็ทให้มาค่ะ

รูปที่สองนี้ตอนกลางคืนเดียวกันก่อนเข้านอนแล้ว
รูปที่สาม สี่ และห้า เป็นวันที่สอง
สระแล้วปล่อยให้เแห้งเองตามธรรมชาติ
ไม่ได้จัดแต่งทรงด้วยน้ำยาใดๆเลย

มีความเห็นกันว่าไงบ้างค่ะ สำหรับผมดัด ส่วนหน้าตาเจ้าของกระทู้ช่วยๆข้ามๆมันไปนะคะรึช่วยทนๆหน่อย  เพียงแต่อยากจะบอกว่าไใาต้องเซทเราก้อรู้สึกว่าผมมันก้อสวยได้อ่ะค่ะ(หมายถึงผมนะ)  เดียวสระผมคราวหน้าจะลองเเต่งทรงเองดูละจะเอารูปมาลงนะคะ  ว่ามันจะแตกต่างกันรึเปล่าแค่ไหนยังไง

ปลใเพิ่งหัดรึวิวครั้งแรกผิดพลาดประการใดก้อขอโทาด้วยนะคะ

mayri3838

mayri3838

FULL PROFILE