8 ทรงผมสุดเซอร์!!! ของบรรดาดาราฝั่งฮอลิวูด

7 11
ผมทรงไหนกันที่คุณสาวๆ ชอบ แน่นอนเลยล่ะค่ะ ว่าคงจะหนีไม่พ้นทรงผมที่คุณเคยเห็นเหล่าดาราฮอลลีวู้ดเค้าทำกันอยู่เป็นประจำ แต่ก็ใช่ว่าจะเหมือนกันทุกคนนะคะ เพราะพวกเธอนั้น ต่างก็มีบุคลลที่แต่งแตกกันออกไป มาดูกันดีกว่าค่ะ ว่าแบบทรงผมยุ่งๆ เหยิงๆ ของดาราหญิงคนไหนที่โดนใจคุณ

เริ่มกันด้วยแม่นางคนนี้ Angelina Jolie แม่สาวใจบุญคนนี้ เธอมักจะเฉิดฉาย สว่างวาบด้วย ทรงผมเสยเปิดหน้าผาก หรือมัดครึ่งกลางศรีษะแล้ว ปล่อยปลายทิ้งไปด้านหลัง
.

Kristen Stewart สาวฮอตจากภาพยนตร์แวมไพร์ Twilight…ดูทรงผมของเธอคนนี้สิ ขนาดออกงานเธอยังคงทำผมแบบเซอร์ๆ.......

……. Blake Lively เซอด้วยผมบลอนด์ยาว พริ้วไหวธรรมชาติ ไม่ต้องจัดแต่งให้มากเรื่อง…

Jessica Alba เซ็กซี่แบบเซอๆ กับผม บลอนด์ยาว

Avril lavigne นักร้องสาวร็อค คนนี้ จะไม่พูดถึงเธอก็คงไม่ได้ เพราะเรื่องทรงผมของเธอนั้นก็เซอโดดเด่นได้ใจ คุณสาวๆ หลายคนเลยทีเดียว

และสุดท้ายแต่ยังไม่ท้ายสุดนะคะ   Taylor Swift เธอคนนี้ก็เป็นอีกหนึ่งสาวที่ ทรงผมเธอเวลาออกจากบ้านเมื่อไหร่ ก็จะปล่อยเซอทันที…

หากคุณสาวๆ เบื่อการจัดแต่งทรงผมที่ต้องใช้เวลานานและยุ่งยากแล้ว ลองเปลี่ยนสไตล์คุณ ปล่อยผมเซอๆ โชว์ความเซ็กซี่แบบเหล่าดาราฮอลลีวู้ดกันดูสิคะ รับรองว่าเริ่ดสุดๆ

aoffy_tussy

aoffy_tussy

so beauty

FULL PROFILE