ช่วยด้วยค่ะ!!

0 5
ช่วยด้วยคะ!!!

พอดีไปเลเซอร์ไฝมาอะค่ะ เลเซอร์มา 2 รอบแล้ว

ปรากฏว่า ไฝ กลับขึ้นมาใหม่

เลยไม่ทราบว่า มันต้องเลเซอร์ซ้ำหลายๆ ครั้งหรือเปล่า

หรือว่าหมอเลเซอร์ตื้นไป มันเลยไม่ถึงราก แล้วก็เลยงอกออกมาเหมือนเดิม

เพื่อนๆคนไหนเคยเป็นแบบนี้บ้างคะ

แล้วต้องทำยังไงดี จะเลเซอร์ซ้ำที่เดิม หรือจะเปลี่ยนที่ไปเลย

ใจจริงก็ไม่อยากเปลี่ยนเลยค่ะ กลัวหมอทำไม่ดี กลายเป็นหลุมใหญ่อ่ะคะ

ใครเคยทำมาบอกหน่อยนะคะ

แล้วถ้าเป็นหลุม มันจะตื้นกลับมาเป็นเหมือนเดิมรึเปล่าอ่า

กลัวจริงๆ

เมเม่

เมเม่

สวัสดีค่ะ สาวๆ ในจีบัน..
เมเม่ค่ะ..อายุ 22 ปี

ถ้ายังไง...ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^

FULL PROFILE