หนูอยากมี"นม น้ม!!!" คะ ทำไงดี ...ช่วยหน่อยนะคะ เรื่องใหญ่สำหรับ ญ

คือ แฟนถึงกับเอ่ยปากว่าเรานมเล็ก T^T

คือจะเล่าให้ฟังตั้งแต่แรกเลยนะคะ แบบว่าหนู ชื่อปังปอนด์คะ ^^ 

ก่อนจะคบกัน ปอนด์ชอบใส่บราที่มีฟองน้ำเยอะๆ แล้วดูมีหน้าอก มากๆๆๆๆ 555+

แต่ความจิงคือ แบบเลยล่ะ ((พอดีลดความอ้วยแล้วนมหายไปเลยคะ จาก 34 B ตอนนี้เหลือ 32เอ T^T ))

แล้วแฟนเป็นคนชอบผู้หญิงมีหน้าอก 

แล้วเราตกลงคบหากัน จนถึงวันที่เรา...ได้เกินเลย   อ๊ากกก เขิลๆๆๆ

ปรากฎว่าแฟนถึงกันตกใจ เห้ย!!! นมเธอหายไปไหน 5555+

แต่แฟนไม่ได้ซีเรียสนะคะ เราแค่กลัวว่าแฟน จะไปมีคนอื่นแบบว่าเจอสาว สวย อึ๋มแล้วจะเปลี่ยนไป

เพราะแฟนเราชอบคนมีหน้าอกมาแต่ต้น

แต่เราคุยกับแฟนแล้วเค้าบอกว่าไม่ได้คิดไร มันไม่ได้สำคัญไรมากมาย 

แต่คืออย่างว่านะคะ  เราดูประกวดมิสทิฟฟานี่มา  เพื่อนสาวของเรา>>นางฟ้าจำแลง นมใหญ่กว่าเราอีก

คือมันน้อยเนื้อต่ำใจตรงที่ เรา ญ แท้ นมไม่มี 5555+ อยากมีนมคะ แต่ยังไม่อยากทำ แฟนแนะนำให้หาทางอื่น

เพื่อนๆๆพอมีวิธี หรือ การบริหาร ไม่ก็ครีมนมเด้ง เสริมอึ๋มวิธีไหนบ้างคะ แชร์มาที plzzzzz!!!!!

ขอบคุณล่วงหน้าคะ ^^

กินไก่เยอะๆๆๆ
เห็นเค้าบอกว่าช่วยได้นะ

แต่ว่าอย่าคิดมากเลย ถ้าเค้ารักเราจริง
เค้าคงไม่ดูเราแค่หน้าอก จิตใจสำคัญกว่าเยอะ

ถ้าเค้าไปมีคนอื่นที่อิ๋มกว่า ก็คิดซะว่า
เราโชคร้ายที่มาเจอคนดูคนแค่ที่หน้าอกออย่างเค้าละกัน

สู้ๆน้ะ แอบส่อง คห. ต่อไป อยากใหญ่ๆเหมือนกัน
55555

yingziie///    ไก่กินมาแล้วคะ ปกติเป็นคนชอบกินไก่ตั้งแต่เด็ก
ทำไมมันไม่ช่วยเลย พอลดความอ้วนแล้วนมหาย!! หนูเศร้ามาก T^T
ยกเวทช่วยได้คะ
มีบางท่าที่ทำให้มีหน้าอกได้คะ ลองหาๆดู ใน youtube ก็มีนะ

เราลดความอ้วนไป เกือบ 35 กิโล...
จากเดิมใส่บรา E95 ตอนนี้เหลือ E75 ค่ะ  นมไม่หายแต่อย่างใด

http://www.youtube.com/watch?v=ub8YjVvd3mo

เข้าไปดูนะ ลงคลิปไม่เป็น
แต่เพลงแอบฮา 555555555555
 ขอบคุณทุกคนมากคะ เรื่องนี้มันยิ่งใหญ่เกินบรรยายT^T
ใช้ครีมทาแล้วนวดๆๆๆๆๆๆ >///<
 ครีมอะไรดีๆ บ้างคะ แนะนำหน่อย 
 เวทท่าบัทเทอร์ฟลายคะ ช่วยได้
แล้วก็ยกดัมเบลขึ้นเหนือหัว "ช้าช้า" จะช่วยเสริมกล้ามเนื้อหน้าอกได้
แล้วก็ท่าบริหาร เอามือพนมกลางอก แล้วเกร็ง เหมือนเวลาไหว้น่ะค่ะ จะช่วยให้ทรงสวย

ส่วนครีมเมื่อก่อนเอมใช้อยู่คะ ถูกใจจนขายอยู่พักนึงด้วยแต่พอเข้ามหาลัยไม่มีเวลา เลิกขาย  ฮ่าาาา >< 
เป็นครีมกวาวเครือขาวกับสบุ่กวาวเครือขาวขายเจ้าเดียวกัน >< พี่คนขายชื่อพี่ จ.
ลองกูเกิ้ลดูนะคะ น่าจะมี :)
เห็นผลจริงค่ะ แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว ขี้เกียจทา แต่มันก็ไม่ได้ยุบลงมากมายนะคะ
ความดึ๋งๆมันก็หายไปบ้าง ฮาาา แต่ขนาดอะไรก็ยังโอเคเลย >< เขิน น
จิงๆแล้วมันมีทั้งยากิน ครีมทาด้วย ลองหาเอาทางอากู๋

แต่ว่าหยุดคิดเรื่องนม ไปเรียนหนังสือเถอะจ๊ะ
แฟนมันจะคบที่นมก็ให้มันรู้ไป

แค่ที่เกินเลยกันก็แย่พอละ >_<
หนูจะเรียน จบแล้วอ่ะ  = =^>>>เอาซะผิดเลยชั้น
เราไปหาบทความอ่านมาแล้วค่ะเมื่อกี้

เขาบอกว่าการที่หน้าอกน้อยอาจจะเกิดจากฮอร์โมนเพศหญิงน้อย

ถ้าอยากใช้แบบธรรมชาติลองทานให้ทานพวกน้ำมะพร้าวหรือนมถั่วเหลืองได้ค่ะ ไม่ยืนยันว่าจะได้ผลจริงกับทุกคน
แต่จากที่เรากินแล้วคือชอบกินอยู่พักนึงกับเพื่อนตอนกลางวัน  มันก็ใหญ่ขึ้นนะแต่ไม่มาก
เราเป็นคนตัวเล็กพอหน้าอกใหญ่เลยไม่ชอบอึดอัดเลยไม่ค่อยอยากกินพวกน้ำถั่วเหลืองกับน้ำมะพร้ามเท่าไหร่แล้ว

= =

การนวดช่วยได้แต่ถ้านวดมากๆระวังยานค่ะ ให้ออกกำลังกายควบคู่ด้วย^^จ้า

สมัยม.3 อยากจะสวยมากค่ะ
เป็นคนตัวผอมจะเด็กอ่านะ  คัพA+B เอง
เจอในหนังสือความ คาวาวิ  เค้าแนะนำให้ ดื่มนมถั่วเหลือง เราก็ซัด ทุกคืนก่อนนอนนะค่ะ เหตุผม "หิว"มากกว่า
ใหญ่ไม๊ .............. พอม. 6 ก็สะบึ๊มขึ้นเป็นคัพ C  เราว่านะเพราะว่าโตขึ้นมากกว่าแหละ

ส่วนตอนนี้ปี3 ค่ะ ทานยาคุม แหมะ!!~ ฮอร์โมนมันเยอะจริงๆ ของอะไรจำมิได้ค่ะ ราคาอยู่ที่ 1 กว่าบาท หมอแนะนำมาว่าฮอร์โมนน้อยแล้ว แต่ นมใหญ่มาก เต่งและตึง  ทานติดกันมา 5 เดือน(น้ำหนักขึ้นไป 3โล)  ตอนนี้เลิกทานไป 1เดือนแล้วค่ะ น้ำหนักลงมา 2 โล นมเล็กลง กลับมาแฝบตามเดิม แต่ก็ยังมีอยู่พอใช้งานค่ะ  ^ ^
ได้ผลชัวร์ๆ ก็เสริมเลยค่ะ ชัวร์แน่ๆ อึ๋มแบบสั่งได้เลย  แต่ก็เห็นด้วยกับคุณ Noppy12 นะคะ
ถ้าจะคบกันที่น่าอก ก็ให้มันรู้ไป ^^
 เค้าว่าซักผ้า (ด้วยมือ) บ่อย ๆน้มนม จะใหญ่อะ > <
แต่เราว่ามีไม่เห็นดีเลยอะ ใส่เสื้อแล้วดูอ้วน ๆ อะ เราไม่ชอบเลย 
ดูโป๊ ๆ ด้วยอะ คนหน้าอกแบน ๆ ใส่แล้วมันดูไม่ค่อยมีอะไรดี
ถ้าเป็นไปได้อยากยกให้เลยง่าา มีแต่เพื่อนชอบล้อว่าเราหน้าอกใหญ่
คิดเหมือนข้างบนเลยค่ะ

คนอึ๊มก็ลำบากนะคะ เราใส่เสื้อผ้าได้ไม่หลากหลายเท่าคนอื่นเลย

ใส่อะไรก็ดูโป๊ไปหมด ยิ่งแฟนเป็นคนขี้หึงด้วย แทบจะใส่ได้แต่เสื้อคอกลม

เห็นสาวๆใส่เสื้อกล้ามสวยๆ กางเกงเอวสูง แล้วอิจฉา เราแค่มองแฟนก็บ่นแล้วค่ะ - -"
เปนเหมือนเจ้าของกระทู้เลยค่ะ อยากหน่มน้มไหย่ TT
 ยาคุมช่วยได้ค่ะ เต่งตึงขึ้น ใหญ่ขึ้นนิดหน่อย แต่เราว่าอย่าไปคิดมากจนเกินเหตุ คนจะรักกันไม่ได้มีแค่เรื่องนมอย่างเดียว 

เราว่า นะ เก็บตังค์ไปเสริมเลยดีกว่ามั้ย เพราะว่ายาคุมหรือครีมอะไรก็แล้วแต่ก็อยู่ได้แค่แปปเดียว

หยุดเมื่อไหร่ก็แฟ๊บเท่าเดิม..

อยากรู้ด้วยคนค่ะ ถ้ายาคุม ยี่ห้อไหนดีค่ะ เคยกินไดแอน ที่เค้าบอกนมใหญ่ แต่กลายเปงอ้วนซะมากกว่า  -0-
เราเองก็ไม่ใหญ่ค่ะ โดนเพื่อนล้อบ่อย เลยแอบเข้าบอดสาวประเภทสองดูเพราะเค้ารู้เยอะ
เราเคยไปตรวจมาเหมือนกัน หมอบอกว่าเราฮอร์โมนเพศชายเยอะ (อาจมีสิทธิ์เป็นทอมได้!) 555 ไม่เกี่ยวๆ
ก็เห็นว่าพวกสาวเทียมเค้ากิน Dhoomๆ อะ กับยาคุมยี่ห้ออะไรไม่รู้ แล้วก็ฉีดโปรกีนอน อะไรสักอย่าง
ก็เห็นเค้าบอกว่าขึ้นอะ เราคิดว่าขนาดผู้ชายยังขึ้น แล้วผู้หญิงก็คงไม่ยาก

แต่เราไม่เคยทำอะไรกับหน้าอกหรอกนะ บางทีก็อยากกิน แต่เป็นคนอ้วนง่าย กลัวทานแล้วจะอ้วนขึ้น
5555 ไว้รอเกบตังทำนมเลยทีเดียวดีกว่า ฮ่าๆ
 การฉีดโปจีนอน โปลูตอนแบบสาวประเภทสองทำให้นมใหญ่จริง แต่อันตรายมากสำหรับผู้หญิงนะคะ ฮอร์โมนเยอะเกินอาจเป็นมะเร็งได้ เค้าจะใช้ในกรณีสาววัยทองมากกว่า หรือคนที่โดนตัดมดลูกอ่ะค่ะ ไม่แนะนำนะ ถ้าไม่ใช่สาวสอง
ขอบคุณมากนะคะ ^_____________^
 @chilihot เราใช้ไดแอน 35 ค่ะ เรากินแล้วโอเคมากๆค่ะ ลองเปลี่ยนหายี่ห้อที่ถูกกับตัวเองดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again