หนูอยากมี"นม น้ม!!!" คะ ทำไงดี ...ช่วยหน่อยนะคะ เรื่องใหญ่สำหรับ ญ

คือ แฟนถึงกับเอ่ยปากว่าเรานมเล็ก T^T

คือจะเล่าให้ฟังตั้งแต่แรกเลยนะคะ แบบว่าหนู ชื่อปังปอนด์คะ ^^ 

ก่อนจะคบกัน ปอนด์ชอบใส่บราที่มีฟองน้ำเยอะๆ แล้วดูมีหน้าอก มากๆๆๆๆ 555+

แต่ความจิงคือ แบบเลยล่ะ ((พอดีลดความอ้วยแล้วนมหายไปเลยคะ จาก 34 B ตอนนี้เหลือ 32เอ T^T ))

แล้วแฟนเป็นคนชอบผู้หญิงมีหน้าอก 

แล้วเราตกลงคบหากัน จนถึงวันที่เรา...ได้เกินเลย   อ๊ากกก เขิลๆๆๆ

ปรากฎว่าแฟนถึงกันตกใจ เห้ย!!! นมเธอหายไปไหน 5555+

แต่แฟนไม่ได้ซีเรียสนะคะ เราแค่กลัวว่าแฟน จะไปมีคนอื่นแบบว่าเจอสาว สวย อึ๋มแล้วจะเปลี่ยนไป

เพราะแฟนเราชอบคนมีหน้าอกมาแต่ต้น

แต่เราคุยกับแฟนแล้วเค้าบอกว่าไม่ได้คิดไร มันไม่ได้สำคัญไรมากมาย 

แต่คืออย่างว่านะคะ  เราดูประกวดมิสทิฟฟานี่มา  เพื่อนสาวของเรา>>นางฟ้าจำแลง นมใหญ่กว่าเราอีก

คือมันน้อยเนื้อต่ำใจตรงที่ เรา ญ แท้ นมไม่มี 5555+ อยากมีนมคะ แต่ยังไม่อยากทำ แฟนแนะนำให้หาทางอื่น

เพื่อนๆๆพอมีวิธี หรือ การบริหาร ไม่ก็ครีมนมเด้ง เสริมอึ๋มวิธีไหนบ้างคะ แชร์มาที plzzzzz!!!!!

ขอบคุณล่วงหน้าคะ ^^

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again