รวบรวมทรงผมซอย(สั้น)

Topic Details

ผมทรงนี้ท่านได้แต่ใดมา...?

• รายละเอียดของร้านที่ไปทำ
    (เบอร์โทร+สถานที่) -

สิ่งที่ไปทำมา

• ตัด-ซอย-เล็ม-เปลี่ยนทรง
  • ทำสี
  • ดัด
  • รวมเสียทรัพย์โดยประมาณ -

Hair Care

• แชมพู -
  • ครีมนวดผม -
  • ทรีทเม้นท์ -
  • Mask -
  • อื่นๆ -

DIY ทำผมเอง

• อุปกรณ์ -
  • ผลิตภัณฑ์จัดทรง -
รองสุดท้ายสวยมากเลยคร่าาา เปรี้ยวๆเฉี่ยวๆดี
สวยทุกทรงเลยค่ะ....

เหมาะมากๆ
ชอบทุกทรงค่ะ ชอบคิ้วด้วยไปสักคิ้วป่าวค่ะ หรือว่าเขียน
ตอบคุณ  lookpim  คิ้วสักมาค่ะ 2 ปีละ
สองทรงสุดท้ายค่ะ สวยงามมมากกกกกกกก
 เปรี้ยวสุดๆ ><
บางทรงดูแล้วคล้ายแบบเดิมนะคะ
เพราะเอาแกนม้วนผมทำลอน  บางทีก็เป่าแห้งเอาค่ะ

เปรี้ยวมากเลยค่ะ ชอบๆ ^^

ยิ่งผ่านไปนาน หน้ายิ่งเด็กลง อิอิ (ไม่ได้เกี่ยวอะไรเลยครับ) ทรงไหนก็สวยครับ แอบอิจฉาผิวผิวดีมากๆๆๆๆ
ขอบคุณค่ะทุกคน
 เป็นคนที่ ตัดผมสั้นแล้วเฉี่ยวมากๆค่ะ! สวยมาก 
 สวยค่ะ..ชอบเลย..รักเลย..ผมสั้น!!
 ชอบรูปที่ 9 ค่ะ สวยจัง!
8 9 สวยมาก แต่จริงๆชอบทุกทรงเลย!
ชอบทรงเสื้อดำ้ะค่ะ เปรี้ยวไปเลย แต่รูปสุดท้ายก็ ดูเกาหลีๆ น่ารักดีค่า ^^
ชอบทรงที่ชู 2 น้ิวค่ะ look bright สุดค่ะ
ทรงที่มีสร้อย คล้าย ชาแนล ดูญี่ปุ่น มาก
 แปดเหมาะสุดค่ะ
ทรงที่ 8 ค่ะ ชอบๆๆๆๆๆ
 ทรงที่9สวยจังคะ:)
ทรงที่ 9 กะ 10 น่ารักดีคะ
ก้อสวยดีน่ค่

ชอบมากกกกกกกกก

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again