รีวิวลิปสีจี๊ดดดด ราคาโดนใจ CUTE PRESS IVORY plus vitaminE ค่ะ

5 21
 สวัสดีค่ะสาวๆจีบันทุกคน เจ้าของกระทู้หายไปนานมากกก เพราะติดสอบและผ่าฟันคุด หน้าบวมนานมากก
ตอนนี้เริ่มยุบแล้วค่ะ ดีใจจัง ^ ^

เนื่องด้วยวันพรุ่งนี้สอบ และเกิดอาการเซ็งมาก เลยต้องแอบมาทำรีวิวเล็กค่ะ ไม่พูดพร่ำละ ไปดูกันเลยค่ะ

ไปสอยมาจากโลตัสเลยค่ะ เนื่องจากเดินๆเล่นอยู่ อะไรดลใจไม่รู็ให้เดินเข้าไปใน cute pressค่ะ
ไปเจอเจ้าลิปแท่งสีครีมๆเรียบๆ พอแอบเอามาลองปุ๊บ 
โอ้วววว แม่เจ้าาาาา !!!!!! สีนี้แหละที่ตามหามาเนิ่นนาน  แอบลองปาดแขนที สีโดนใจอย่างมากกกค่ะ
แถมเนื้อลิปก็นิ่มเนียน ดูท่าทางทาง่าย ประกอบกับราคา 79 บาท...ใช่ค่ะ 79 บาทจริงๆ ค่ะ  
เลยได้ทำการสอยมาอย่างเร็ว 55555

เปิดกล่องออกมา ดีไซน์ดูเรียบมากค่ะ หน้าตาคล้าลิปมันเลยเนาะ ฝาปิดแน่นดีค่ะ รับรองว่าไม่มีร่วงในกระเป๋า พกได้สบายๆ

นื่องจากเจ้าของกระทู้เป็นบ้ากับสีส้มมากค่ะ เลยเลือกซื้อเบอร์ 306 มา อย่างที่เห็นค่ะ ส้มแบบ ส้มจริงจังมากก 
เปิดฝามาแล้ว ก็นั่งกรี๊ดอยู่ซักพักค่ะ 5555

หลังจากกรี๊ดเสร็จก็ไม่รีรอค่ะ จับมาปาดดดดดดอย่างรวดเร็ว 
ส่องกระจก โหยยย สีนี้แหละที่ตามหามานานนน  ถูกใจอย่างแรงค่ะ T T
เจ้าของกระทู้เป็นคนที่ปากหน้า และค่อนข้างแห้งเป็นขุยง่ายค่ะ เวลาถ้าลิปที่เป็นเนื้อแมทมักจะมีปัญหาทาแล้วไม่สวยเนียน
แต่สำหรับเจ้าตัวนี้ ทาง่าน ปาดนิดเดียวสีชัด ที่สำคัญเนื้อเนียนนุ่มมากกกเลยค่ะ T^T ประทับใจขี้นสูงงงสุดดดดด

สำหรับรูปหน้าเต็ม ขออภัยเป็นอย่างยิ่งค่ะ เนื่องจากอาบน้ำจะนอนแล้ว เลยทาแค่ปากอย่างเดียว กับแป้งเด็กแคร์ค่ะ ยังไม่ได้จัดเต็ม 5555

ผลการรีวิวค่ะ เต็ม 5 นะคะ

สีสีน                        

ทาง่าย ไม่เป็นขุย  

(สุโค่ยยยยค่ะ )
ความทนทาน         

(ทดลองนั่งกินน้ำ ขนมไปเรื่อยๆระหว่างดูละคร ยังอยู่ดีค่ะ)
กลิ่น และ รส          

(เนื่องจากรู้สึำว่ารสเหมือนสบู่นิดๆค่ะ)
เพจเกจ                   

(ถ้าเพจเกจสวยกว่านี้จะเริ่ดอย่างยิ่งค่ะ)
ราคา                       

เอาไปล้านดาวค่ะ 79 บาท  ^ ^

เอาล่ะค่ะ จบแล้วสำหรับการรีวิวเล็กๆนะคะ เพื่อนๆคนไหนสนใจก็ลองไปสอยกันได้นะคะ มีหลายสีเลย ถูกใจจริงๆ

ขอตัวไปอ่านหนังสือต่อก่อนนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาดูนะคะ บ๊ายบายค่ะสาวจีบันทุกคน 

happy everyday

happy everyday

Be happy everyday ^ ^

FULL PROFILE