สนใจยี่ห้อ Lesasha แต่ไม่รู้จะเลือกรุ่นไหน -0-?

0 19

เราสนใจตัวนี้อยู่ค่ะ Lesasha Tourmaline Professional Curved Ceramic Strengthener
ใช้ดีไหมคะ ? 7 วัน 7 ทรง ทำได้จริงรึป่าวคะ?
มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้าง ?  เห็นคนขายบอกว่า หนีบตรงก้ได้ ม้วนลอนก้ได้ค่ะ

หรือว่าเราควรซื้อแยก สำหรับม้วนลอนสนใจ Le'sasha Chic Magic Curl อยู่ค่ะ

เอาไว้หนีบผมตรง สนใจ 2 ตัวนี้ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าต่างกันยังไง

แต่คิดเอาเองว่า แผ่นเซรามิคสีดำน่าจะดีกว่า เพราะราคาแพงกว่า 555+
เพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงคะ ควรซื้อ Tourmaline ตัวเดียวหรือซื้อแยกดีคะ?
แต่ละอัน คนที่ใช้แล้วเป็นยังไงบ้าง ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ

อ้อ เราเป็นมือใหม่ อยากได้เครื่องที่ทำลอนง่ายๆด้วยจ้า

แนะนำยี่ห้ออื่นก้ได้นะจร้า ไม่ว่ากัน^^

tikmickey

tikmickey

สวัสดีค่า (-//-)
:D ทักทายกันได้นะคะๆ เป็นมือใหม่หัดแต่งหน้าค่ะ :)))

FULL PROFILE