สีผมหลังจากผิดหวังกะโฟมเปลี่ยนสีผมจนเป็นหมาด่างคะ

0 13
สวัสดีคะเพื่อนๆชาวจีบันทั้งหลาย พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

Before สีบรอนด์อ่อนประกายเขียวหม่น ไม่มีรูปให้ดูคะ

พอดีด้วยความงกอยากลองทำโทนเทาดูบ้างเลยไปสอยน้องบลายแบบโฟมสี Berry Ash มา 1 กล่องคะ

หลังจากให้ม่ามี๊ลง Berry Ash น้องบลายไป เป็นหมาด่างและผมแดงมากกกกกกกกกกกสีผมไม่สม่ำเสมอ ด่างทั้งๆที่ผมเป็นสีออน

ในที่ร่มสีมืดดีคะยังคงหลงเหลือสีพื้นอยู่บ้าง

ไม่มีความเป็นน้ำตาลเลยคะเวลาโดนแดดแดงมากๆอ่ะ คะ โคนแดงปลายสีไม่ค่อยออก

นั่งคิดก่อนจะแปลงโฉมอีกครั้ง

หลังจากที่ทนรับสภาพไม่ไหว เลยยอมเสียงบประมาณแก้ใหม่อีกหนึ่งรอบ เพื่อให้ได้ผมสีเทาหม่นๆตามต้องการ
ผลที่ได้คือ
V
V
V
V
V
V

เวลาอยู่กะแดดคะ

เวลาอยู่ในที่ร่มคะ

ตอนนี้สียังไม่ออกเท่าไหร่ ไว้ลองสระแล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะว่าเป็นยังไง

เพิ่งจารีวิวครั้งแรกผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ _/|_

heartiel

heartiel

ก็เป็นเพียงแค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ ธรรมดาคนนึงที่หลงไหลในกลิ่นกุหลาบ และสีม่วง-ดำของ Anna Sui

FULL PROFILE