เตือนสติสาวๆ !! อย่า อย่า คิดดูเอา >,<

ดูเพลงฉ่อย เรื่องเงินผ่อน ดูแล้วโดน !!

เอามาให้เพื่อนๆฟัง แต่มันก็จริงของเขา ประหยัดบ้าง TT^TT
ตลกกกกก มากกก

คลายเครียด บวกกับ เตือนสติ 55
ชอบดูฉ่อยรายการนี้อ่า แต่พลาดตลอด (ตอนออนแอร์)
ชอบดูฉ่ิอยมากๆเลยค่ะ
มี่ก็เหมือนกันพลาดดูตอนออนแอร์
แต่ไปตามดูตอนย้อนหลังเอาใน youtube  ^^

เป็นอะไรที่สนุก ได้ความรู้ และสอนเยาวชนได้ดีมากๆ เลยค่ะ ^^

ขอบคุณที่เอามาฝากค่ะ สนุกดี

เห๊นรายการนี้แล้วรุ้สึกดีจัง อย่างน้อยยังมีรายการที่ยังอนุกรักความเป๊นไทย

ชอบๆเตือนสติดีค่ะ 

ชอบดูจำอวดหน้าม่านมากเลยค่ะ แต่มักจะมาเปิดเน็ตดูย้อนหลัง ตลกทุกตอนเลย

กลัวเหมือนกันนะว่าศิลปะวัฒนธรรมไทยแบบนี้จะสูญหาย

บัตรอีอ้อน บัตรอีอ้อย.....ก๊ากกกกก
 ดีมากกกๆๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again