ถามน้ำยายืดผมโลแลนหน่อยค่ะ

0 3

ตัวหลอดสีดำเป็นยายืดผมค่ะ  ส่วนหลอดสีเทาเป็นน้ำยาโกรกผมค่ะ ในฉลากคืดใช้ตัวแรกก่อนแล้วค่อยใช้ตัวที่สองคืองงว่าตัวหลอดสีเทาที่เป็นน้ำยาโกรกผมนี่ใช้เพื่ออะไรค่ะถ้าโกรกแล้วผมจะเปลี่ยนสีหรือเปล่าค่ะ ส่วนตัวคือซื้อมายืดเฉพาะปลายผมอ่ะค่ะแล้วผมก็สีดำธรรมชาติอยู่แล้วกลัวว่าถ้าใช้ตัวโกรกผมมันจะเปลี่ยนสีหรือว่ามันต้องใช้คู่กันถึงจะอยู่ตัวอะค่ะใครเคยใช้ช่วยหน่อยนะค่ะตัวสีเทาเขียนภาษาอังกฤษว่า (Neutralizing)

น้ำเย็น

น้ำเย็น

♥ ♥โดยส่วนตัวชอบการดูแล,,,,บำรุงผิวเป็นอย่างมากค่ะพยายามอัพเดตและสรรหาลองสกินแคร์ที่เหมาะสมกับตนเอง :'))

FULL PROFILE