รองพื้น เรฟล่อน รุ่นฝาดำ กับ โฟโต้เรดี้ รุ่นไหนดีกว่าคะ

รองพื้น เรฟล่อน รุ่นฝาดำ กับ โฟโต้เรดี้ รุ่นไหนดีกว่าคะ

ต้องถามต่อว่า จขกท บนใบหน้ามีร่องรอยสิว หรือ ริ้วรอย รึเปล่าคะ ถ้าหน้าไม่ค่อยมีจุดบกพร่อง โฟโต้เรดี้ จะเหมาะกว่าค่ะ เพราะจะได้ลุคที่ฉ่ำๆ ปกปิดไม่มาก สวยเบาสบายกว่าฝาดำค่ะ

ถูกค่ะ ถ้าผิวหน้ามีปัญหา ไม่แนะนำค่ะ กิ๊ฟซื้อมาผิดหวังมาก ต้องกลับไปเอาฝาดำอีกแล้ว โฟโต้ไม่คุมมัน ไม่ปกปิด แค่เนียนฉ่ำเฉยๆ
ใช่ค่ะ เราซื้อโฟโต้เรดี้มา ใช้ไม่คุ้มเลย ไม่ปกปิดอะไรซักอย่าง
ถ้าเป็นรองพื้น "ฝาดำ" ดีกว่า

ถ้าเป็นคอนซิลเลอร์ "โฟโต้ เรดดี้" เลิศ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again