สเปร์น้ำแร่ฉีดหน้า ยี่ห้อไหนดีคะ ?

0 15
 เราอยากรู้ว่า สเปรน้ำแร่ฉีดหน้าระหว่างวัน ที่ฉีดเพื่อ freshed up หน้าน่ะค่ะ... ของอะไรดีบ้างคะ?

คือเราซื้อของ No.7 มา ตอนที่ Boots ลดราคา...
อย่างอื่นของ No.7 ก็ใช้ได้นะคะ... แต่ spray เนี่ย ไม่ได้ช่วยเลยจริงๆ... แถม เราว่า ค่อนข้างเหม็นด้วยค่ะ
(คือ กลิ่นน้ำยา หรือน้ำหอมที่เค้าใช้น่ะค่ะ ไม่ค่อยหอมเลย กลิ่นแปลกๆ)

เหมือนเคยเห็น comment ว่าของ Cute Press ดี... ใครเคยใช้ รบกวนบอกต่อความเห็นหน่อยนะคะ
หรือถ้ามียี่ห้ออื่นแนะนำ ก็จะดีมากๆเลยค่าาา

ขอบคุณมากนะคะ ^_^

MaeMhor

MaeMhor

Beauty IG :: @destinyglamour

Personal IG :: @kamoljanok

FULL PROFILE