พี่เมย์ sexyqueen ได้ลง นสพ.ไทยรัฐด้วย ^o^

วันนี้เปิดดูข่าวออนไลน์ไทยรัฐ ตกใจเห็นหน้าที่เมย์ที่คอลัมภ์ Lifestyle ^o^
ขอบอกว่าเริ่ดมากคร้า........

แปะหลักฐานให้ดูด้วยเลยค่ะ จะบอกว่า ไม่ได้โม้(สำเนียงสมลักษณ์ คำสิงห์)

ว้าว วววว  พี่เมย์ ขวัญใจเราอีกคน ><"   กิ้ด ๆๆๆ   
-

-
-
-
-
บทสัมภาษณ์ข้างล่างนี้มีกล่าวถึงเวบจีบันด้วยล่ะ ^,^
V
V

-

ในท้ายบทสัมภาษณ์ก็จะมี วีดีโอ How to แต่งหน้าด้วยล่ะ
แต่วิวแทรกวีดีโอไม่เป็น ใครอยากดูก็เข้าไปดูที่ เวบไทยรัฐได้เลยจ้า

Link ==> http://www.thairath.co.th/content/life/160011

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด น้องเมย์ของพี่
เข้ามากรี๊ดด้วยคน ชอบคุณเมย์มากค่ะ
ติดตามคอยดูตลอดเลยคะ ชอบๆมากๆ เลยจ้า..

ทั้งสวยทั้งเก่งครบสูตรเลยแฮะ สุโค่ยยยยยยยยยย

ยกนิ้วค่ะ..เริ่ด ๆ ๆ
สวย + เก่ง

ทั้งสวย ทั้งเก่ง แถมใจดีด้วย ปลื้มมมมมม 
ว้ายเริ่ดอ่า...
ชอบดูวีดีโอคุณเมย์มากคะ เพราะว่าทำตามได้ง่ายและที่สำคัญ

การให้ความรู้สึกที่เป็นธรรมชาติ เข้าถึงได้ง่าย น่ารักจริงๆคะ

ยกนิ้วให้เลย ^^
แอบซุ่มติดตามคุณเมย์อยู่เหมือนกันค่ะ งิงิ
เริ่ดค่ะ
สุดยอดมั๊กมากค่ะ ^__^
 เก่งมากกกกก
คุณเมย์ทั้งเก่งทั้งสวยทั้งน่ารักทั้งนิสัยดีครบเลย
เยี่ยมไปเลย

นู๋เมย์ของป้า เริ่ดดดดจริงๆ >w<

โห ครบเซ็ตเลย สวยรวยเก่งนิสัยดี แถมหน้าตาน่ารักอีก โวๆๆอิจฉาสุดๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again