ยาสตรีบำรุงเลือดยี่ห้อไหนดีคะ

คือเรามีปัญหาเรื่องสิวมานานแล้วค่ะ
แล้วประจำเดือนก็มาไม่ค่อยปกติ ก่อนมาทุกเดือนจะท้องเสีย
เหมือนเลือดลมไม่ค่อยดี

แม่ก็เคยบอกให้ทานพวกยาสตรีดูน่ะค่ะ เพื่อบำุรุงจากภายใน หน้าจาได้ใสๆผิวพรรณดีกับเค้าบ้าง

เลยอยากจะถามสาวๆว่า จะทานยาสตรียี่ห้อไหนดีคะ
ที่จาเห็นผลเรื่องผิวพรรณ

แต่จากการหาข้อมูล บางคนบอกกินยาพวกนี้แล้วจะอ้วน

อ้วนจริงรึเปล่าคะ  ไม่อยากให้มีปัญหาเรื่องน้ำหนักน่ะค่ะ
จริงๆก่อนหน้านี้ผอม กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน แต่ช่วงนี้กินแล้วอ้วนขึ้นมาอยู่ระดับที่พอใจแล้วค่ะ
ไม่อยากอ้วนกว่านี้แล้ว

สาวๆคิดว่า ยี่ห้อไหนดี การรับประทานควรทานยังไง ติดต่อกันนานแค่ไหน ทานเวลาใด

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกๆความเห็นมากๆเลยค่ะ 
ท้องเยเหมือนกันเลยยยย...555 (น่าดีใจตรงไหนเนี๊ยะ)
ตอนแรกเคยทานยาสตรีเพ็ยภาคค่ะ เหม็นๆหน่อย แต่ด้วยความที่เคยตั้งแต่เด็ก ก็ทำใผวใสดีนะคะ
เคยทานฟลอร่าเป็นแคปซูล อันนี้กินแล้วแก้มชมพูๆหน่อยๆอะคะ

แต่ว่าจะไปซื้อ อายูร่าพิ้งเลดี้มากินแร เหนเขาว่ากันว่าดีนะคะ
แนะนำให้ทานยาสตรีบัวแก้วค่ะ มีว่านชักมดลูกเพิ่มเข้ามาอีก ช่วยบำรุงผิวพรรณ ฟอกเลือดได้ดีค่ะ มีคนรู้จักทานอยู่ ผิวดีมากๆเลยค่ะ

ส่วนเรื่องอ้วนเนี่ย..ถามมาแล้ว เขาบอกว่ากินแล้วไม่ได้ทำให้อ้วนนะคะ แต่มันช่วยเจริญอาหาร ถ้าเรายังทานอาหารของเราตามปกติ ออกกำลังกายก็ไม่อ้วนหรอกค่ะ แต่จะดูเปล่งปลั่งมาก

ก็เริ่มทานยาสตรีอยู่เหมือนกัน แต่หาข้อมูลไว้เยอะๆ กันไว้ก่อน :)
กิน เรโกะพิ้งค่ะ เปนยาบำรุงสตรีนี้เเหละเเต่พิเศษที่ช่วยเรื่องผิวพรรณมากค่ะ ตอนเเรกหน้าเปนสิวเยอะมาก เรากินได้ประมานกล่องนึงอ่ะ 15 วัน สิวอักเสบยุบหมดเรยอ่ะ เเต่ตอนนี้หน้า เริ่มใสเเร้วเเหละ เรพาะกินมา ได้ 4-5 กล่องเเร้ว ดีกว่ารักษาสิวตามคลินิคมากอ่ะ เราต้องดูเเลจากภายในออกมาก่อน เพราะสิวมันมาจากภายในที่ผิดปกติค่ะ สนใจถามได้นะคะจะได้เเนะนำให้ค่ะ เราเข้าใจหัวอกคนเปนสิวด้วยกัน
0882260132 โทมาถามได้นะ
ทานยาสตรีมายเลดี้สิคะ พี่ทานอยู่เพื่อนๆก้อทาน สองขวดขึ้นไปก้อเห็นผล สิวก้อหาย ฝ้าก้อจางเภสัชบอกว่ามีส่วนผสมของว่านชักมดลูก กวาวเครือ รากสามสิบ เป็นฮอร์โมนเพศหญิงจากสมุนไพรนอกจากช่วยเลือดลมแล้วยังช่วยให้ ฮอร์โมนสมดุลแก้ปัญหาสิว กะ ฝ้าได้คะ
เคยกินของฟลอร่าแบบแคปซูล โหผื่นขึ้นทั้งตัวเลย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again