รอยดำจากสิว, ครีมสมูทอี ครีมทาหน้าเภสัช

0 7
ช่วยตอบคำถามหน่อยนะคะ ว่าทำอย่างไรดี

1. มีรอยดำจากสิวอะค่ะ ตรงแก้ม รอยชัดๆ เลย 1 จุดอีกสองจุดเป็นรอยดำที่เริ่มจางลงแล้ว 2 จุดที่เริ่มจางแล้วได้มาจากสิวอักเสบอะค่ะ ส่วนจุดอีกจุดได้มาจากการบีบสิว.. อยากรู้ว่าทำยังไงให้หายดีค่ะ? และอยากทราบว่าเวลามีสิวควรทำอย่างไร ที่พอมันหายแล้วไม่ทิ้งร่อยรอยไว้ไม่ว่าจะเป็น รอยดำ หรือรอยแผล

2. ครีมสมูทอีทาหน้าหลอดสีเขียว ลองให้ความเห็นหน่อยค่ะ โอเคไหม?

3. ครีมทาหน้าของเภสัชดีไหมคะ พอดีเคยใช้ครีมทาผิวของเภสัชแล้วรู้สึกชอบอะค่ะ

..ขอบคุณค่ะ

dropdeadgay

dropdeadgay

อยากรู้อะไรก็ถามมาจ้า

FULL PROFILE