เพื่อนๆมีใครใช้กระเป๋า นารายา บ้างค่ะ

อยากทราบว่า นารายา ของแท้ ที่ขายกันที่ไหนค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่ พอดีอยากได้ใบสีชมพูมากมาย ค่ะ

แอบเห็นรุ่นพี่ใช้ ^^
เซนทรัลเวิล์คค่ะ ราคาคนไทยด้วย
 นารายามีร้านอยู่ที่แจ้งวัฒนะค่ะ ไม่แน่ใจว่าเป็นสาขาใหญ่เลยรึป่าว เพราะว่าใหญ่มากกกกกกกกกกกก  แถวรัชโยธินก็มีนี่คะ
ที่มาบุญครองก็มีค่ะ ราคาแล้วแต่ขนาดกระเป๋า

ใบกลางๆ ก็ประมาณ200-300ค่ะ
พาราไดซ์มีค่ะ
 ว่าแต่เจ้าของกระทู้สะดวกแถวไหนอ่าคะ จะได้แนะนำได้ถูกค่ะ 
เราก็ใช้คะ ซื้อบ่อยมากก เพราะมันถูก - -'
shopมีหลายที่นะคะ เซ็นทรัลเวิล แจ้งวัฒนะ สยามดิส(แต่ร้านเล็ก) เคยไปแค่นี้
ชอบใช้นารายามากกกก
ไม่แพง สวยใส่ของได้เยอะ
มีลายใหม่ออกมาเรื่อย
ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนเราป่าวเวลาเข้าไป
ร้านนารายาแล้วเหมือนหลุดไปอีกโลก
เพลิดเพลินมาก
เวลาผ่านไปเร็วมากกก55
นอกจากกระเป๋าน่ารักดี ไม่แพง เรายังชอบรองเท้าแตะนารายาด้วย 555+ แหล่มดีค่ะ
เราก็ชอบเพราะมันมีโบว์ อะไรที่มีโบว์เราชอบหมด ราคาไม่แพงเกินไปด้วย
แถวๆเอ็มโพเรี่ยมก็มีนะ
เคยใช้สีดำเงางามดีค่ะ
ให้ลุคสาวหวานแนวสาวยุ่นมากๆเลยกระเป๋า naraya เนี่ย
เห็นตอนนี้มีหลายสาขามากเลยนะคะ
แต่เราซื้อที่เซ็นทรัลเวิลด์นะ ช้อปใหญ่ดีค่ะ อิอิ
แต่ตอนนี้เลิกใช้ไปแล้ว มีเห่ออยู่เป็นพักช่วงนึง 55+ =)
 ชอบเหมือนกันค่ะ ถ้าแถว สำโรงหรือบางนามีร้านของมันมั้ยค่ะ
 ใช้จ้ะ มีอยู่หลายใบ central ลาดพร้าวมีค่ะ
เราก็ใช้อยุ่นะ มีขายอยู่หลายที่ด้วยกัน อยู่แถวไหนเหรอ ที่เรารู้นะส่วนมากจะที่ชลอ่ะ มีอยุ่ในเซ้นทรัลพัทยา fly now outlet โรงแรมเอเชียข้าง BTS ราชเทวีก็มีนะ สยามก็มีจ้า

สวยและถูกน่าสนับสนุน

เข้าไปดูในเว็ป naraya เลยค่ะว่าเขามีสาขาที่ไหนบ้าง
เราก็มีหลายใบ แต่เป็นกระเป๋าเครื่องสำอางค์ กระเป๋าใบเล็กๆ สีดำเป็นส่วนใหญ่
เพราะทำงานต้องใช้แต่กระเป๋าสีดำเรียบๆ เท่านั้นค่ะ

วันนั้นไปเดินวนๆ อยู่กับเพื่อนตั้งชั่วโมงนึง อยากเหมาหมดเลย ห้าๆ

คุณ comment 11เราก้ออยู่สำโรง แนะนำให้ไปเดินที่พาราไดซ์ค่ะ
ถ้าจำไม่ผิดเดินเข้าไปจากสะพานลอยก้อน่าจะเจอเลยมั๊งคะ
ร้านอยู่ตรงบันไดเลื่อนอ่ะค่ะ

Paradise Park ชั้น 2 ก็มีค่ะ ราคาก็แล้วแต่ขนาด 
เราชอบนะขอบอกว่าทนมากกกก
มีแต่ลายน่ารัก.......
ลองแล้วลองอีกไม่รู้จะเลือกอันใหนดี
เพื่อนๆก็บอกว่าน่ารัก
ใช้มาเกือบ15ปีแล้วทนมากสีก็ไม่ตกแฟชั่นนำสมัยมาไปตลาดคนมอง ตอนแรกเริ่่มฃื้อเพราะเห็นเพื่อนที่แต่งงานกับฝรั่งใช้เป็นของชำรวยและ อีกไปปาตี้บ้านเื่พื่อนเห็นในห้องน้ำไฮโซสุดๆเลยซื้อบ้าง ลืมหรุยติ๊งต๊องไปเลย ชอบซื้อให้เป็นของขวัญและหลานสาวชอบแจกให้ไปหลายใบที่ยังใช้อยู่ทุกวันคือสีดำแฟนชอบบอกว่าแบรนคนไทยสวยมาก
ลืมตอบว่าชอบไปซื้อถนนสีลมเป็นบ้านเก่าดัดแปลงเป็นร้านสวยมากเข้าไปซื้อกระเป๋าใบละราคาถูกแต่จัดร้านไว้สวยมากขอชมกระเป๋านารายากับกางเกงยีนหรือชุดนักศึกษาสวยไฮโซมาก ใช้ใบไหนเบื่อส่งกับบ้านที่ต่างจังหวัด แจกให้หลาน หลานบอกว่ารุ้จักนารายาไอโซสุดสุด สวยดูดีมีชาติตระกูล
ใบราคาเท่ารัยค่ะอยากรู้จิงๆๆๆค่ะ
พาราไดซ์ยุที่ชั้น1ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again