มาดูความเด้งของ Majolica กันดีกว่า

2 21

หวัดดีก๊าบบบ วันนี้กิ๊ฟเอาความเด้งของ majolica majorca มาให้ดูกัน
จริงๆแล้วก่อนหน้านี้เคยเห่อกันไปแล้ว แล้วก็เคยมาพรีวิวผ่านให้ดูไปแล้ว แต่พอดีว่า ...
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ออกไปเซ็นทรัลเพื่อจะหาซื้อหุ่นยนต์กันดั้มให้น้องกุมารทอง น้องเค้าเพิ่งให้หวยมา
เลยต้องทำตามสัญญา (กำ นอกเรื่องซะงั้นน่ะนั้งกิ๊ฟ 
 )  ตอนแต่งหน้าเสร็จวันนั้นขนตาขึ้นเป็นพิเศษ
พอปัดออกมาแล้ว โอ้วววววววววววว!!! แม่เจ้าาาาาาาา ขนตาช้านนนนนนนน อยากจะให้มันเด้งแบบนี้ไปตลอดชาติเลยให้ตายสิ
เลยอดไม่ได้ที่จะต้องถ่ายเก็บไว้ แต่พอถ่ายออกมาแล้วง่อยกิน ง่ะ!!! ทำไมมันไม่เห็นความเด้งเหมือนของจริงเลยฟระ
เป็นเพราะกล้องมันไม่ละเอียดนั่นเอง แอบเซ็ง ... แต่ที่ถ่ายมาได้ก็เห็นความเด้งประมาณนี้อ่ะค่ะ
บางคนอาจจะคิดว่า "แค่นี้เองหรอ ก็ไม่เห็นจะเด้งเท่าไหร่นี่ยะ" แต่สำหรับกิ๊ฟที่ขนตาดิ่งลงเหว แถมสั้นอีกตะหาก มันเลิศมากค่ะ 

พล่ามซะยาว หึหึ กิ๊ฟใช้รุ่นนี้อยู่นะคะ lash enamel glamour

ซูมใกล้ๆก็จะประมาณนี้ค่ะ (จริงๆแล้วของจริงเด้งกว่านี้เยอะเลย)

โดยรวมทั้งหน้าค่ะ สังเกตตากิ๊ฟจิ ใต้ตานี่สองชั้นเลย เซ็งเป็ด แทนที่จะสองชั้นข้างบน
เป็นแบบนี้มาตั้งแต่ตอนวัยรุ่นแล้วอ่ะ (ยอมรับว่าตอนนี้แก่ -*-)
ทำให้หน้าดูแก่ขึ้นอีก ลำพังหน้าบานแถมอ้วนก็พอแรงแล้วว ใครมีปัญหาแบบกิ๊ฟช่วยแชร์กันได้นะคะ

ขอบคุณที่จิ้มมาดูความเด้งเล็กๆ น้อยๆ นะคะ จุ๊ฟๆๆๆ บายค่าาาา

gifziie_lollipop

gifziie_lollipop

เบี้ยน้อย หอยน้อย & แต่งหน้าตา มีตามเกิด แต่ก็รักการแต่งหน้า และชอบเครื่องสำอางค์ที่ซู๊ดดดดดดด

FULL PROFILE