มาดูความเด้งของ Majolica กันดีกว่า

หวัดดีก๊าบบบ วันนี้กิ๊ฟเอาความเด้งของ majolica majorca มาให้ดูกัน
จริงๆแล้วก่อนหน้านี้เคยเห่อกันไปแล้ว แล้วก็เคยมาพรีวิวผ่านให้ดูไปแล้ว แต่พอดีว่า ...
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ออกไปเซ็นทรัลเพื่อจะหาซื้อหุ่นยนต์กันดั้มให้น้องกุมารทอง น้องเค้าเพิ่งให้หวยมา
เลยต้องทำตามสัญญา (กำ นอกเรื่องซะงั้นน่ะนั้งกิ๊ฟ  )  ตอนแต่งหน้าเสร็จวันนั้นขนตาขึ้นเป็นพิเศษ
พอปัดออกมาแล้ว โอ้วววววววววววว!!! แม่เจ้าาาาาาาา ขนตาช้านนนนนนนน อยากจะให้มันเด้งแบบนี้ไปตลอดชาติเลยให้ตายสิ
เลยอดไม่ได้ที่จะต้องถ่ายเก็บไว้ แต่พอถ่ายออกมาแล้วง่อยกิน ง่ะ!!! ทำไมมันไม่เห็นความเด้งเหมือนของจริงเลยฟระ
เป็นเพราะกล้องมันไม่ละเอียดนั่นเอง แอบเซ็ง ... แต่ที่ถ่ายมาได้ก็เห็นความเด้งประมาณนี้อ่ะค่ะ
บางคนอาจจะคิดว่า "แค่นี้เองหรอ ก็ไม่เห็นจะเด้งเท่าไหร่นี่ยะ" แต่สำหรับกิ๊ฟที่ขนตาดิ่งลงเหว แถมสั้นอีกตะหาก มันเลิศมากค่ะ 

พล่ามซะยาว หึหึ กิ๊ฟใช้รุ่นนี้อยู่นะคะ lash enamel glamour

ซูมใกล้ๆก็จะประมาณนี้ค่ะ (จริงๆแล้วของจริงเด้งกว่านี้เยอะเลย)

โดยรวมทั้งหน้าค่ะ สังเกตตากิ๊ฟจิ ใต้ตานี่สองชั้นเลย เซ็งเป็ด แทนที่จะสองชั้นข้างบน
เป็นแบบนี้มาตั้งแต่ตอนวัยรุ่นแล้วอ่ะ (ยอมรับว่าตอนนี้แก่ -*-)
ทำให้หน้าดูแก่ขึ้นอีก ลำพังหน้าบานแถมอ้วนก็พอแรงแล้วว ใครมีปัญหาแบบกิ๊ฟช่วยแชร์กันได้นะคะ

ขอบคุณที่จิ้มมาดูความเด้งเล็กๆ น้อยๆ นะคะ จุ๊ฟๆๆๆ บายค่าาาา
 เราก้เป็นถุงตาสองชั้นเหมือนกันเลยคะ TT  เส้าใจ
ประหนึ่งติดขนตาปลอม
เด้งของจริงเลยค่ะ
 เด้งจังค่ะ อยากได้บ้างจังแต่ไม่รู้ว่าล้างออกยากไหมหนอ
 มีตกระหว่างวันไหมคะ ถ้าเด้งทั้งวันเนี่ย น่าสอยมาก ๆ
เกลียดวันจันทร์    ไม่ตกนะคะ ถ้าหากว่าตัวเองไม่ใช่คนหนังตาตกแบบกิ๊ฟนะ รับรอง เด้งดึ่งๆ ทั้งวัน
แต่กิ๊ฟอ่ะจะชอบดัดให้มันงอนมากๆแ้ล้วปัด มันจะเด้งมาก กิ๊ฟหนังตาตู่ หนังตามันจะไปโดนขนตาทำให้ขนตาตกลงนิดนึง
ต่ก็ยังถือว่าเด้งอยู่อ่ะค่ะ ที่สำคัญคนหนังตามันๆแบบกิ๊ฟไม่แพนด้าด้วย อิอิ
 Angel foxy    ยากค่ะถ้าใช้แต่โฟมล้างน้าาา  แต่ถ้าหากว่ามีคลิ่นซิ่งออยล์ หรือใช้รีมูฟแปะทิ้งไว้ สบายบรื๋ออออ
สีเล็บสวยมากเลยค่ะ อิอิ
ขนตาก็เริ่ดเหมือนกันน้า
มันหนาเหมือนติดขนตาปลอมเลยอ่ะค่าา
ปัดซ้ำกี่รอบคะ
ว้าวว เด้งดีจังเลยค่ะ เราขนตาสั้นเหมือนกัน ตกอีกตะหาก ใ้ช้มาสคาร่าไรก็ ตกอ่ะ มันหนักไฟเบอร์

แต่มาจอ น่าลองจังเลยค่ะ 
คุณเป็นคนหน้าหวาน  ยิ้มแล้ว โลกสดใสมากค่ะ
 ถามนิดนึงว่าหัวแปรงเป็นแบบไหนคะ ^^
 yokkk     สีเล็บ skinfood BL003 ค่ะ สีโทนนมๆ เผื่อสนใจค่ะ ^_^

let it be   ปัดแค่รอบเดียวเองค่ะ

T'AOR   ขอบคุณมากๆค่ะ แหะๆ

khao   หัวหวีแต่ว่าด้านเดียวนะคะ รุ้สึกว่าถ้ารุ่นที่เป็นอีกลายนึงจะเป็นหวีสองด้านค่ะ

เด้งอยู่นะคะ ถ้าถ่ายข้างๆชัดๆมาคงเด้งกว่านี้เยอะ เข้าใจๆ กล้องไม่ดีเหมือนกัน 
โห เด้งดีจริงๆ ขนาดแค่รอบเดียวนะคะเนี่ยย
เลิศๆ ;)
ราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ น่าสอยจังแร้วรุ่นนี้กันน้ำรึป่าวค่ะ กะจะใส่เล่นน้ำสงกรานต์สะหน่อย
เราก็มีถุงใต้ตาสองชั้นเหมือนกัน TT^TT
 ปลื้มเช่นกันค่ะ ใช้หมดไป 2 แล้ว เด้งทั้งวันจริงๆ ไปออกกำลังกายยังคงเด้งอยู่ ชอบมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again