ผมพันติดหวีดึงไม่ออกทำไงดีค่ะT^Tน่าอายมาก

ใครรู้วิทีเอาออกบ้างคะ ผมเราเป๊นผมดัดฟูนิดๆ ปกติไม่ค่อยหวีผมค่ะ

วันนี้ลองเอาหวีโรลกลมๆมาลองม้วนหวีดูแล้วมันติดพันอะคะ

ทำไงก๊ไม่ออกอ่าค่ะ หลายชมแล้วค่ะ ช่วยด้วยน้า
เราก็เคยเป็นค่ะ พันกันยุ่งเลย เจ็บหัวมาก
ไม่รู้ทำไง เลยนั่งดึงผมออกจากหวีทีละเส้นๆ ค่อยๆดึงด้วยค่ะกลัวมันขาด
ดึงอยู่ประมาณ 2 ชั่วโมงกว่้าๆได้ ดีนะไม่มีธุระที่ไหนต้องรีบไป ไม่งั้นแย่เลย T.T

พุ่งนี้กุคงไปรร.ไม่ได้

ค่อยๆ แกะ

เราเคยติดไดร์ T^T

เป็นอะไรที่ทุเรศมาก

ไดร์เราเป็นแบบเก่าๆ หน่อย มันจะมีช่องพัดลมตรงด้านข้าง

แล้วผมติดเข้าไป แต่ไม่รู้ ไดร์ไปเรื่อยๆ ได้กลิ่นไหม้ เลยหยุด

เท่านั้นแหละ ผมติดดดดด Y.Y

ต้องยอมผมขาด แต่บางส่วนดึงออกมาได้ โชคดีที่ติดไม่เยอะมาก

เนย เคย เคย เคย น่าอายมาก ถึงแม้จะยังเป็นเด็กก้ตามT___T

พ่อ กับแม่ แถม ป้า + พี่ (เยอะมาก) ใช้ค้อนทุบเลยคะ
เพราะแกะคงไม่ออก ม้วนเล่นๆ พันกันจนTT

ตอนนี้เอาออกรึยังเอ่ย

สู้ๆ น้า เข้าใจอารมณ์แบบ จขกท ได้ อยากร้อง(รึป่าว) แต่ก้ร้องไม่ได้ToT

น้องเราเคยม้วนเล่นแล้วติดอ่ะค่ะ

เราเลยให้ไปเอาน้ำราดก่อน แล้วครีมนวดมาละเลงเยอะๆเลย แล้วผมจะลื่นๆเอาออกได้ง่ายขึ้นค่ะ

ลองดูนะ ^^
เราพึ่งเป็นวันนี้แหละ  ตอนไดร์ผมเองอ่า

เราใช้มือค่อยๆ ดึงทีละน้อยๆ

น้ำตาร่วงเลย
แกะออกยังหว่า ?

ยังค่ะ สงสัยต้องตัด

หงะ...ค่อยๆดึงนะ

ใช้มือค่อย ๆ แกนะ
อืมมม ไม่แน่ใจว่าถ้าเราใส่น้ำมัน เช่นจอห์นสัน ถูกที่มือนิด ๆ มันจะแกะง่ายขึ้นหรือป่าวอ่ะ (เรานึกขึ้นมาเล่น ๆ ยังไม่เคยทำน๊า)

เค๊าเคย ติดหวี ที่แบบม้วน ๆ อะ พอหวีละมันต้องหวีพันไป แต่เค๊าย้อนหลัง มันพันกะหวี T^T แม่ด่ายับเลย 55
ตัดสั้นเลย

สนโมฮอกมั้ยคับ

หุหุ
เรา ก็กำลังให้เพื่อนดึงออกอ่ะ โคตรเจ็บ
ทำตามหมดทุกเม้นแระ ติดกันมาสองชั่วโมงแระ ร้องไห้ๆปรอบนึงแระ สุดท้ายตัดค่ะ T T ผมยิ่งบางๆอยุ่
ทำทุกวิถีทางเลย สุดท้ายต้องตัด TT
ผมเราพึ่งติดวันนี้เอาออกไม่แต่่ไม่อยากตัดไครก็ได้บอกวิธีหน่อย
ติดอยู่เหมือนกันค่ะ
ใช้ค่อยดึงผมออกมาทีละนิด ทีละนิด
อยากจะบร้า แงแง
ตัดปุ่มหวีทั้งหมดด้วยกรรไกรตัดเล็บ ชะโลมด้วยน้ำมันมะกอก ใช้หวีด้ามยาวแงะผมออกหลังทำให้ผมมันทั่วๆแล้ว
พึ่งติดเมื่อกี้เองค่ะแกะตั้งแต่สองทุมจนตอนนี้ห้าทุ่มกว่าๆพึ่งออก คือมันติดหวีที่แบบม้วนผมอ่ะคะ ทำไปร้องไห้ไปจนตาบวมกลัวกลายเป็นคนหัวโปก ใช้ทั้งครีมนวดน้ำมันมะกอก ทำทุกอย่างสุดท้ายก็ออกนะ แต่เสียผมไปเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก TT

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again