อยากถามๆๆๆ ยาย้อมผมแบบสระ

0 5
แบบว่า... เราเหนพรีเซนเตอร์ของ ลิเซ่ กับ prettia เหมือนกัน

สองตัวนี้เปนผลิตภัณฑ์ kao เหมือนกันใช่ป่าว เหนมีคนทำสองตัวนี้แล้วบอกว่า ลิเซ่กลิ่นฉุน แต่ prettia กลิ่นหอม อ่ะ

และอยกถามอีกเรื่องหนึ่งพอดีเราอยากย้อมผมสีใหม่อ่ะแต่ไม่รู้จะย้อมสีไหนดี

เราชอบสีผมแนวๆ แบบ cassis berry กับ sweet pink แล้วชวาดคอป แบบสระนี้ดีมั้ยค่ะ

รูปปัจจุบันทำสีนีอยู่ค่ะ

อยู่ในร่มค่ะแต่ถ้าออกแดดจะแดงกว่านี้อีกค่ะรูปหลังนี้ได้แสงหน่อย

( ดูแค่สีผมอย่าได้ใส่ใจหน้าตาค่ะ ^///^ )

ZeeKiN

ZeeKiN

ช่วยแนะนำกันหน่อยน้า....

FULL PROFILE