อยากถามๆๆๆ ยาย้อมผมแบบสระ

แบบว่า... เราเหนพรีเซนเตอร์ของ ลิเซ่ กับ prettia เหมือนกัน

สองตัวนี้เปนผลิตภัณฑ์ kao เหมือนกันใช่ป่าว เหนมีคนทำสองตัวนี้แล้วบอกว่า ลิเซ่กลิ่นฉุน แต่ prettia กลิ่นหอม อ่ะ

และอยกถามอีกเรื่องหนึ่งพอดีเราอยากย้อมผมสีใหม่อ่ะแต่ไม่รู้จะย้อมสีไหนดี

เราชอบสีผมแนวๆ แบบ cassis berry กับ sweet pink แล้วชวาดคอป แบบสระนี้ดีมั้ยค่ะ

รูปปัจจุบันทำสีนีอยู่ค่ะ

อยู่ในร่มค่ะแต่ถ้าออกแดดจะแดงกว่านี้อีกค่ะรูปหลังนี้ได้แสงหน่อย

( ดูแค่สีผมอย่าได้ใส่ใจหน้าตาค่ะ ^///^ )

เราพึ่งทำสีผมแบบสระเสร็จเมื่อกี้เองค่ะ  ของน้องบลาย  fresh light  ชวาสคอฟ  สีวนิลา  เบจ 

เราไม่เคยใช้ลิเซ่นะคะ  แต่จากการทำเมื่อกี้  มันก็มีกลิ่นแอมโมเนียปกติ  ไม่ฉุนมาก  ไม่แบหนังหัวด้วย

เราว่ามันก็โอเคนะ  สีก็ตรงตามกล่ิองดีอะ  (สีผมเข้มสุด) เราทิ้งไว้ไม่นานด้วย  

สีแนว ๆ ชมพูก็มี  เราเห็นวางอยู่เคียงกันเลย  ^^
อยากได้สีทคี่ทำแล้วหน้าสว่างๆๆๆ ไม่ซีดเซียว  สดใสๆ
เราว่า  ตัวนี้ก้อน่าลอง
เราใช้ลิเช่อ่ะ ดีมากเลย สีติดดี ผมไม่เสียแล้วก้อสม่ำเสมอดี ให้เต็ม 10 เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again