เครื่องสำอางค์ยี่ห้อ sivanna?

คือว่าเราอยากรู้ว่า เครื่องสำอางค์ยี่ห้อ sivanna นี้อ่ะค่ะ เห็นตามตลาดนัดบ่อยๆ อายแชโดว์สีวิ้งสวย อย่างกะของเคท เราเคยเกือบซื้อมาแล้ว แต่เห็นราคาไม่ถึงร้อย แปดสิบบาท (ราคาในร้านค้าที่ตึกเอมไพร์)  พระเจ้าา ถูกเกิ๊นน เราเลยไม่กล้าซื้ออ่ะค่ะ

เลยอยากทราบว่า ยี่ห้อนี้ เป็นแบรนด์ตามตลาดนัด หรือว่า ที่เราเห็นเป็นยี่ห้อเลียนแบบ มาอีกทีอ่ะคะ่ ข้องใจมากๆเลยค่ะ แล้วถ้าซื้อตามตลาดนัด จะเป็นอันตราย มั้ยคะ ? เราเห็นมีทั้งอายแชโดว์ บรัชออน และที่เขียนคิ้วอ่ะค่ะ สำหรับยี่ห่อนี้ ตามตลาดนัดอ่ะจ้ะ

ขอบคุณสาวๆ นะคะ
แบรนตามตลาดนัดจ้า
 แต่เค้ามีเว็บของเค้านะคะ http://www.sivanna.com/
แบรนด์ตามตลาดนัด คุณภาพโอเค ราคาถูก ซื้อมาแต่งเล่นๆได้ค่ะ
เราก็ซื้อมาแต่งเล่นๆอยู่(รวยเนอะซื้อมาแต่งเล่นๆได้เนี่ย)
sivanna - vov II
meilinda
นี่คือแบรนด์ตลาดนัดที่โอเคน๊า ซื้อได้โลด
เราก็ชอบเหมือนกัน เด๋วนี้ sivanna ทำแพ็กเก็ตน่ารักจะตาย สวยหรูเหมือนอีตูดี้ก็ไม่ปาน คุณภาพก็โอเคเลย ไม่แพง แถมดี ถ้าไม่ติดหรู ติดแบรนเนม ก็ใช้ได้เลย คอนเฟิร์ม เรารู้ว่าเธอก็อยากใช้ชิมิ ชิมิ
 ทำไมมีเว็บด้วยล่ะ ของประทศอะไรหรอ? แอบมาอยากรู้
เท่าที่เคเล่นก็ไม่แพ้นะคะ ของแบบนี้ขึ้นอยู่กับคนเนอะ
เป็นของมันจริงๆ ไม่ใช้ของปลอมหรอก 

เพ้นท์ว่าที่มันถูกเพราะว่ามันไม่ต้องออกสื่อ ไม่เสียค้าโฆษณา ไม่มีค่าร้านของตัวเอง มีแต่ตัวแทนจำหน่าย
แคตตาล๊อกยังไม่น่าจะมีเลย -*-

ถ้าเทียบๆไปก็เหมือน E.L.F ที่บรัชอันละ 1-3 ดอลล่าสหรัฐ  นั้นก็ไม่แพง
แถมแอบเห็นสาวๆ สั่งซื้อแล้วเอามาเห่อกันเยอะแยะ
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นนะคะ ไว้จะลองสอยมาลองดูโลดค่ะ แอบสนใจอายแชโดว์มานานและ
เราก้อใช้นะของ sivanna แต่ส่วนมากจะใช้อายแชโดว์ สีสวยดี ใช้มานานแล้วด้วย มะเคยแพ้เลยอ่ะ

เราก็ใช้อายแชโดวเค้านะ สีสวยดี ไม่แพ้ด้วย

บลัชเราก็ใช้ สีอ่อน แต่ไม่แพ้ สวย เอามาปัดกะแมค สวยมากเลย

เป็นของดีและถูก

ใช้ดีมาก อันนี้ความลับส่วนตัวนะคะ มาสคาร่าเค้าหนะ เด้งมาก จนเพื่อนถามเลยว่าเราใช้ยี่ห้ออะไร ก็ไปซื้อตามกันในงานวัดใกล้บ้านนี่แหละคร้า..
ชอบอายแชโดวมาก สีสวยทนค่ะ ราคาถูก ซื้อมา ร้อยเจ็ดสิบเก้าบาท ได้ตั้งสิบสองสี คุ้มค่ะ
ชอบอายแชโดว์ค่ะ
ติดทนดี
 VOV เป็นยี่ห้อของเกาหลีนะค่ะ ที่เห็นตามท้องตลาดก็ก๊อปทั้งนั้นอะค่ะ ตอนแรกคิดว่าเป็นแบรนของท้องตลาดเอง 
^^^
vov เป็นยี่ห้อเกาหลีค่ะ
แต่ vov II เป็นเครือๆเดียวกะ sivanna
เราเคยใช้อายแชร์โดว์ค่ะ  สีชีดดีค่ะ  แต่แอบเบลนยากไปนิสสส
ช่าย .............. ของแพงใช่ว่าจะดีเสมอไป เน๊อะ
ใช้ดีจริง ปลอดภัยบริษัทรับรองในเวป ก็โอเคนะ
เห็นขายที่เซ็นทรัลพระรามเก้า ในห้างโรบินสัน

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again