เครื่องสำอางค์ยี่ห้อ sivanna?

0 19
คือว่าเราอยากรู้ว่า เครื่องสำอางค์ยี่ห้อ sivanna นี้อ่ะค่ะ เห็นตามตลาดนัดบ่อยๆ อายแชโดว์สีวิ้งสวย อย่างกะของเคท เราเคยเกือบซื้อมาแล้ว แต่เห็นราคาไม่ถึงร้อย แปดสิบบาท (ราคาในร้านค้าที่ตึกเอมไพร์)  พระเจ้าา ถูกเกิ๊นน เราเลยไม่กล้าซื้ออ่ะค่ะ

เลยอยากทราบว่า ยี่ห้อนี้ เป็นแบรนด์ตามตลาดนัด หรือว่า ที่เราเห็นเป็นยี่ห้อเลียนแบบ มาอีกทีอ่ะคะ่ ข้องใจมากๆเลยค่ะ แล้วถ้าซื้อตามตลาดนัด จะเป็นอันตราย มั้ยคะ ? เราเห็นมีทั้งอายแชโดว์ บรัชออน และที่เขียนคิ้วอ่ะค่ะ สำหรับยี่ห่อนี้ ตามตลาดนัดอ่ะจ้ะ

ขอบคุณสาวๆ นะคะ

Muffy

Muffy

สวัสดีค่า แอบแฝงตัวอยู่ในจีบันมานาน อยากจะเม้นเพื่อนๆมานาน วันนี้ได้ฤกษ์ดีสมัครเป็นเมมเบอร์เลย

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

FULL PROFILE