review : ผมลอน by Daiso

4 18

review daiso
สวัสดีค๊า เจ้าของกระทู้ไปซื้อฟองน้ำม้วนผมจากไดโซะมา 60บ. 3 แพ๊คค่ะ

วิธีม้วนก็ม้วนเข้าหาตัวน้าเปนแบบหันอออก อธิบายไงดีกว่า 555
ใช้ทั้งหมด 12 อันค่ะ
ก่อนม้วนสระผมเช็ดหมาดๆแล้วลงมูสค่ะ ม้วนเป็นเวลา 4ชม.

ผลที่ได้. . . 

จะเห็นได้ว่าแม่อยู่ข้างหลัง .. .   ต๊กกะใจเลยค่า ขำ55555
แต่มันก็เป็นปกติที่ทุกคนจะเป็นแบบนี้น้า ต้องอาศัยการสางๆ จัดๆ
จขกท. ทิ้งไว้ทั้งวันก็เป็นรูปด้านขวาค้า  ไม่คลายไปกว่านี้แล้วๆ

ประทับใจมากเลย ผมไม่เสีย  แต่ตอนนอนก็แอบรำคาญอยู่นะ 555

จบ review ไปเท่านี้คะ

JANNYZ

JANNYZ

instagram : jannyjt

FULL PROFILE