review : ผมลอน by Daiso

review daiso
สวัสดีค๊า เจ้าของกระทู้ไปซื้อฟองน้ำม้วนผมจากไดโซะมา 60บ. 3 แพ๊คค่ะ

วิธีม้วนก็ม้วนเข้าหาตัวน้าเปนแบบหันอออก อธิบายไงดีกว่า 555
ใช้ทั้งหมด 12 อันค่ะ
ก่อนม้วนสระผมเช็ดหมาดๆแล้วลงมูสค่ะ ม้วนเป็นเวลา 4ชม.

ผลที่ได้. . . 

จะเห็นได้ว่าแม่อยู่ข้างหลัง .. .   ต๊กกะใจเลยค่า ขำ55555
แต่มันก็เป็นปกติที่ทุกคนจะเป็นแบบนี้น้า ต้องอาศัยการสางๆ จัดๆ
จขกท. ทิ้งไว้ทั้งวันก็เป็นรูปด้านขวาค้า  ไม่คลายไปกว่านี้แล้วๆ

ประทับใจมากเลย ผมไม่เสีย  แต่ตอนนอนก็แอบรำคาญอยู่นะ 555

จบ review ไปเท่านี้คะ

สวยค่ะ
ง่ายดีคะ ผมไม่เสียด้วย สวยค่า..
ม้วนไม่เป็นอะ สอนหน่อยสิคะ = =
 ลอนสวยเด้งมากเลยค่ะ
เราไม่ชอบตอนแกะออกแรกเลยๆ ลอนมันเด้งดึ๋ง ขึ้นไปข้างบน ต้องเอามือสางๆๆ ให้คล้ายๆ ฉีดเสปย์ไว้ ดีขึ้นมาหน่อย แต่ใช้ไดโซะ ดีตรงที่ผมไม่ต้องโดนความร้อน ชอบเหมือนกันจ้า
ทำไมตอนเราทำ มันไม่เป็นลอนง่ะ
พี่สวยอ่ะ
ไม่ทราบว่าคนสารคามเป็นอารัยไปหมด…อย่าโง่โดน หลอกให้ซื้อบ้านไม่ได้มาตฐานนะ รู้จักโครงการบ้านเฮามั้ย ตรงข้ามตกสศิลา กับหมู่บ้านชิดชล เค้าเป็นหุ้นส่วนกัน แต่อยากจะบอกให้ทราบว่าโครงการที่กล่าวมาข้างต้นมีปัญหา….ใครซื้อ บ้านซื้อ คอนโดจากที่นี่ หรือจองไว้เปลี่ยนใจได้นะ เพราะเอาเงินจ้างวิศวกรให้เว็นต์ แบบโครงสร้างไม่ตรงกับแบบที่เขียน คุณภาพงานไม่ได้ตามมาตรฐาน ระดับดินต่ำกว่าถนนเห็นๆ ซึ่งคนสารคามจะรู้ดี ในช่วงหน้าฝนน้ำจะท่วม บ้านทรุด บ้านร้าว บางหลังม่ายมีการใส่ฉนวนตามที่บอก วัสดุก่อนซื้อ กับทำจริงคนละเกรด ไม่เชื่อไปดูให้เห็นกับตาได้เลย ทำไมเค้าปล่อยให้แบบผ่าน ทำไมสภาผู้ตรวจสอบไม่มาตรวจสอบ รึจ่ายเงินใต้โต๊ะ ยังไงคนสารคามคงไม่โง่โดนหลอก……บอกต่อๆกันจะได้ม่าย เสียเงินเสียใจ

รายชื่ออวิศกรที่ทำงานที่โครงการ

รายละเอียด สมาชิก
ชื่อ – สกุล นาย พิริยะ สงสาคร
หมายเลขสมาชิก 174149
สถานะภาพสมาชิก ปกติ
วันที่หมดอายุสมาชิก 8 ก.ค. 2555
รายละเอียด ใบอนุญาต
เลขที่ใบอนุญาต ภย.45180
ประเภท ภาคีวิศวกร
สาขา โยธา
วันที่ได้รับ 9 ก.ค. 2550
วันที่เริ่มใช้ 9 ก.ค. 2550
วันที่หมดอายุ 8 ก.ค. 2555
สถานะภาพใบอนุญาต ปกติ

รายละเอียด สมาชิก
ชื่อ – สกุล นาย กมลชัย แก้วกลางเมือง
หมายเลขสมาชิก 145442
สถานะภาพสมาชิก ปกติ
วันที่หมดอายุสมาชิก 13 ธ.ค. 2556

รายละเอียด ใบอนุญาต
เลขที่ใบอนุญาต ภย.37099
ประเภท ภาคีวิศวกร
สาขา โยธา
วันที่ได้รับ 10 เม.ย. 2546
วันที่เริ่มใช้ 10 เม.ย. 2551
วันที่หมดอายุ 9 เม.ย. 2556
สถานะภาพใบอนุญาต ปกติ
อีก ทั้งช่างรับเหมาที่ทำก้สติม่ายค่อยดี มีลูกน้องวิศกร จบจากมออุบล จบได้ไงม่ายรุ ตัวดำผมหยิกๆ…มีสาวที่คิดว่าตัวสวยนั่งอยู่ออฟฟิต ชื่อสมมต ก้อย ค่อยพูดหลอกขายบ้านให้คนอื่น แบบนี้เข้าข่ายต้มตุ๋นหลอกลวงมั้ยนะ ยังไงก้ช่วยกันนะคนสารคาม
ช่ายย ตอนแกะแรกๆมันเด้งเว้อออมากกก

วิทีม้วนคืน เช็ดผมหมาดๆหลังสระนะคะ แล้วลงมูส ก่อนม้วน มันจะได้ม้วนง่ายๆ แล้วแกะออกมาก็จะเป็นลอนคะ ม้วนแบบ หนวดปลาหมึกอ่ะคะ ให้ลอนบ้านออก ไม่ใช่งุ้มเข้า
จขกท. น่ารัก จัง ชอบๆๆๆๆ
ผมสวย จขกท.ก็สวย
สวยจังค่ะ  ว่าแต่มันคลายเร็วมั้ยอ่ะ

ลอนผมสวย จขกท.ก็สวยด้วยค่า^u^

เห็นแล้วกิเลสขึ้นอีกตามเคยT^T

ผมคลายค่อนข้างไวค่ะ
จขกท. น่ารั๊กค่ะ ^^
จขกท อิอิ
สวยมากค่ะ ๆๆ :D

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again