ทรงผมรับปริญญาสำหรับคนหน้าบานคะ ^^

สวัสดีคะ สมาชิกบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ คืออิ๋วมีเรื่องรบกวนเพื่อน ๆ หน่อยคะ จะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร วันที่ 26 นี้แล้วคะ แต่หน้าอิ๋ว ค่อนข้าง กลม แอบบานด้วยคะ จึงอยากรบกวนช่วยแชร์ ทรงผมให้อิ๋วหน่อยนะคะ มีรูปด้วยก็ยิ่งดี ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 

สำหรับสาวหน้าบานน่ะค่ะ แนะนำให้รวบผมข้างหน้าขึ้น เปิดหน้าให้หมด แล้วปล่อยผมยาวด้านหลัง  แต่งหน้าเน้นมิติ ใช้การเฉดดิ้ง ไฮไลท์ เน้นดวงตาให้สวยกลมโตจะช่วยดึงความสนใจ  ช่วยเวลาถ่ายรูปออกมาแล้วจะสวยมักๆๆคร้า
อย่างที่ คห. แรกบอก เปิดหน้าไปโล้ด อย่าได้แคร์

วันดีวันมงคลเปิดหน้าไว้ จะได้ถ่ายรูปสวยๆ

ขอย้ำว่าอย่าทำผมแบบเจ้าสาว

ตอนเราอะ เราก็หน้าบานนะ เเต่ไม่เเคร์ เเสกกลางเลยถักเปียเก็บสวยๆขึ้นไป 2 ข้าง เเต่งหน้าก็เฉดดิ้งเอาเเบบที่ข้างบนว่า เวลาถ่ายรูปก็หันมุมๆหน่อย เอาที่มุมสวยของเรา

ปล.เราลองทั้งเเบบมีหน้าม้าปาด เเละเเบบเปิดหมด สรุปเเบบเปิดหน้าผากหมด สวยกว่าค่ะ

เปิดหน้าตีโป่งหน่อย ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ เวลาใส่ชุดแล้วถ่ายรูปเวิร์กสุด ๆ ค่ะ
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ จะให้เปิดหน้าจริง ๆ เหรอคะ เหอะ ๆ ไม่มั่นใจเลยคะ เพื่อน ๆ คะ มีรูปหรือเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ
อายเหมือนกันค่ะ คิดเเล้วเครียดเลย ไม่มั่นใจไม่กล้ารวบผมเลยอ่าT^T

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again