สาวๆคนไหนเคยทานคิวมารีน(Q marine)บ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

0 16
 คือเป็นคนผิวขาวเหลืองอะค่ะ แต่ตอนนี้คล้ำลงมากกกกก คือต้นแขนกับปลายแขนนี่คนละสีแบบน่าอนาถมาก ก็เลยอยากถามสาวๆว่าคิว

มารีนได้ผลมั้ยคะ ต้องกินยังไง หยุดกินแล้วจะคล้ำลงรึเปล่า หรือถ้าคิวมารีนไม่ได้ผลต้องทานตัวไหนคะถึงจะขาวแบบเห็นผลเร็วๆอะค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ เพราะทั้งทาครีมกันแดดทั้งกางร่มทาครีมบำรุงสารพัดมันก็แทบไม่ช่วยเลยค่ะ แดดที่ม.แรงมากกกกกกก ขอบคุณล่วง

หน้าค่ะ

Mifu

Mifu

Hi I'm Mifu nice to meet U.

FULL PROFILE