มหัศจรรย์มาก ครีมหอยทาก SNAIL CREAM

0 34

ครีมสกัดจากเมือกหอยทาก สเนลครีม ชอบมากค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอ กรี๊ดดดดด!!!ดังๆก่อน วันก่อนไปอ่านเจอบีบีครีมยี่ห้อนี้ในเวบ แต่ไม่สนค่ะ เพราะไม่ชอบใช้รองพื้น แต่ที่อึ้ง แล้ว กรี๊ดดด คือ ตัวนี้ค่ะ สเนลครีม (ครีมหอยทาก) ครีมเข้มข้นมาก ใช้ตอนเช้าเป็นขั้นตอนสุดท้าย ครีมตัวนี้มีกันแดดในตัว เลิศศศศศ ค้า และใช้ก่อนนอน ตื่นมาหน้าไม่แห้งเลยค่ะ ที่สำคัญรอยแผลเป็นบนหน้าเบริ์ตเบริ์ดดีขึ้น เรียบขึ้น (ใช้ต่อเนื่องมาหนึ่งอาทิตย์) เค้าบอกมาว่าตัวนี้ต่อต้านริ้วรอยยยยยยยยยย สมานรอยแผลบนหน้า เบริ์ดชอบบบบมากค่ะ เลยอยากจะรีวิวให้เพื่อนๆได้ดู

BertBird

BertBird

I am Bird,,,cosmetic lismm~

FULL PROFILE