เราใจง่ายไปหรือเปล่าที่ไปนอนกับเขา

0 47
สับสนมากตอนนี้ คือเราเพิ่งเลิกกับแฟนที่เคยอยู่ด้วยกัน แล้วก็มีพี่คนนึงเขามาจีบ เราคบกันได้ไม่นาน ไม่กี่เดือนเองคะ เราก็มีอะไรกับเขา
เขาก็เอาใจเราทุกอย่างนะ ดีกับเรา  ตอนนี้เขาอยากให้เราไปเช่าห้องอยู่กับเขา คือเขาพยายาม ขอมีอะไรกับเราตลอด เราก็ยอมให้เขาเอา เพราะเขาหล่อนะ เราหน้าตาไม่ค่อยดี เราชอบเขามากๆ เพราะ เขาบอกว่า เขาไม่เคยมีใครอย่างเรามาก่อน
แต่เราไม่พร้อมจะอยู่ด้วยกัน เขาก็เลยย้ายมาอยู่ห้องเราเลย เพราะอยากรับผิดชอบที่ได้เสียกับเรา
ทุกวันเขาขอมีอะไรกับเราตลอด แต่ก็คุมโดยใช้ถุงยางนะคะ เขาอารมณ์ค่อนข้างสูง ยิ่งวันหยุดก็หลายๆครั้ง
บางครั้งเราก็เจ็บ เพราะมีอะไรกันหลายครั้ง  บางครั้งเราทำงานกลับมาเราเหนื่อย เขาก็จะมีอะไรกับเราให้ได้
เขาจริงใจนะเพราะว่าบอกกับเราว่า เขาไม่เคยมีใคร และคนเราถ้ารักกันมากเลยอยากมีอะไรด้วย
เราก็ไม่แน่ใจว่ามันจริงไหม.ที่เขารักเรา แต่ตัวเราเราชอบเขามากนะ
หรือทุกวันนี้ที่เขายอมเราทุกอย่าง เขาจะหยุดที่เรา หรือเพราะอยากจะมีอะไรกับเราไปเรื่อยๆกันแน่คะ

อีกอย่างเราก็รู้ว่าเขาอยู่ที่ไหน ทำงานอะไรที่ไหน ถ้ารู้แบบนี้มีโอกาสที่เขาจะหนีไปไหมคะ หากเขาไม่จริงใจกับเรา..

Ongyingyai

Ongyingyai

FULL PROFILE