ใครใช่กานิเย่ เชิญฟังทางนี้

1 142
ดีค่ะ เราเป็นสมชิกใหม่ค่ะ   วันนี้เราจะบอกเพือนๆ  เกี่ยวกับกานิเย่ ตัวที่แอ๊ฟ โฆษณาค่ะ
เราใช้ได้ไม่ถึงเดือน มันก้อทำหน้าเราเกือบฝังแล้วค่ะ  เราซื่อสบู่สมุนไพรมาใช่
(สบู่สนุมไพรนี้เราใช่มานานแล้วไม่เปงไรเลยแต่พอมาใช่กับกานิเย่เกิดอาการ)
เราแสบหน้าอย่างแรงเลยค่ะ   กานิเย่นี้มันแรงจิง  มีคนบอกว่ามันทำให้หน้าบางมาก
ไม่สามารถใช่กับสมุนไพรใดๆ  ได้เลยค่ะ  ตอนนี้เราต้องหยุดใช่ทุกสับประสิ่งเลย
เซงมาก  ต้องรอให้หน้ามันสร้างผิวขั้นนอกขึ้นมาใหม่   มาบอกกันนะค่ะเผื่อมีใครเปงแบบเรา

kaw_kaw_09

kaw_kaw_09

ดีค่ะ

FULL PROFILE