(เพิ่มรูป) สีผมใหม่กับ Liese

0 10
หลังจากเมื่อคืนที่โดได้ทำรีวิวสีผมใหม่โดไปแล้ว
ด้วยความรีบร้อน และง่วงนอน (ฮ่าๆๆ)
ทำให้ภาพไม่ค่อยชัด และมองไม่เห็นสี

วันนี้โดเลยมาแก้ตัว
เอาภาพมาให้ได้ดูกันนะคะ >_<
หวังว่าคงจะถูกใจทุกคนนะคะ
สำหรับคนที่คิดจะซื้อก็จะได้ดูเป็นแนวทางด้วยเนอะ ;)

โดทำสี Platinum Beige หรือสีเบจประกายเงินนะคะ
ด้วยความที่เพลียกับผมแดงๆของตัวเองเต็มที = =
(ตอนแรกผมโดสี Passion Blonde ของ Fleshlight อยู่นะคะ
แต่เม็ดสีผมโดเป็นสีแดง ทำให้เวลาทำสีอะไรก็แล้วแต่ได้สักพักมันก็จะกลายเป็นสีแดงอยู่ดี)

รูปนี้เป็นรูปเมื่อคืนที่ทุกคนบอกไม่เห็นสี
โดกลับมาดู *0* ตายละ มันไม่เห็นสีจริงๆด้วย
โดนี่ชุ่ยจริงๆ

ด้านซ้ายเป็นตอนผมยังหมาดๆอยู่นะคะ (กรี๊ดดด ผมแอบเสียมากถึงมากที่สุด)
ด้านขวาเป็นตอนที่แห้งแล้ว (ผมก็ยังเสียอยู่ดี -*-)

** ผมโดเสียอยู่แล้วนะคะ จากการดัด
ตอนนี้รู้สึกเสียดายผมตรงๆของตัวเองมาก ถ้าย้อนเวลากลับไปได้จะไม่คิดแม้แต่จะดัดเลย T^T

เวิ่นเว้อมานานละ โดจะเริ่มจากผมด้านหลังเลยนะคะ

สีที่ได้ก็จะเป็นน้ำตาลๆหน่อย ไม่ออกแดงโดชอบบบ
แต่ตอนโดนแดดนี่แดงอย่างกะน้ำแดงไหว้เจ้า
โดรับไม่ได้ T^T

***ภาพไม่ได้เปิดแฟลชนะคะ ไม่ได้ปรับอะไรเลย
และโดก็ไม่ได้โฟโต้ฯ เพราะฉะนั้นนี่คือสีจริงๆของผมโดตอนนี้

สุดท้ายขอทิ้งท้ายไว้ที่สองรูปนี้
ชอบรูปด้านขวา มันคลาสสิคดี >w<
ท่าสู้ตายนั่งอี้ ฮ่าๆๆๆๆๆ

(แอบอายเท้าแฮะ :$)

Patawee

Patawee

FULL PROFILE