LCH ที่พิ้งกี้โฆษณษน่ะค่ะ

คือไปดูมา
มันมี 3 แบบอ่ะ
เป็นคอลลาเจอนวิทแอลคานิทีน - 250 (ซื้ออันนี้มา)
3L   - 300 กว่า
1000 plus express - 1000(มั้ง)

อยากรู้ว่า
1.มันกินเข้าไปแล้วจะได้ผลต่างกันแค่ไหน
2.ส่งผลต่อสุขภาพรึเปล่าประมาณพวก ใจสั่น ความดันโลหิตสูง โรคหัวใจ
หงุดหงิดนอนไม่หลับกระสับกระส่าย ร่างกายทรุดโทรม รึอาการทางจิตแบบยาลดน้ำหนักน่ะค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
กินก่อนนอนนะ1เม็ด ยิ่งกินตอนท้องว่างยิ่งได้ผล เป็นแบบว่าท้องว่างก่อนนอนอ่ะนะ 3 แอลก้อโอเคแล้วนะเราว่า แต่ไม่รู้เหมือนกันอาจจะให้ผลต่างกันในบางคนอ่ะนะ แต่กับเว่าดีอ่ะ
แหะๆ
ตะบะแตกอ่ะ
ซัดโอวัลตินไปกล่องนึงก่อนกินอ่ะ
เป็นไรป่าวหวา?
เราเคยกินนะ คือตอนนั้นพุงเริ่ม ก่อกำเนิดอ่ะ

ไม่ไหวแล้ว พอกินก็รู้สึกกระชับดี

แต่พอหยุดกินเพราะตังขาดกระเป๋า

พุงมานก็กลับมา

TOT
รุ่นไหนเม็ดมานเล็กสุดค่ะ

ตอนนั้นซื้อมา ซัดไปได้เม้ดเดียวที่เหลือทิ้ง

เม้ดใหญ่เกิน มิชิบอ่าคะ

ใครรู้ตอบด้วยจร้า
ไม่รู้ว่าเหมือนกับที่เคยซื้อกินรึป่าว
อันนั้น เม็ดมันใหญ่มากๆๆ เรากินทีไร อ้วกทุกทีเลย
เหมือนคอมันฝืนๆ อ่ะเลยไม่ได้กินอีกเลย
ไม่รู้ว่ากินแล้วดีป่าว

เม็ดมันใหญ่ขนาดนั้นเลยหรอ ทำมัยไม่หักมันอ่า 55555555555555+++

*****ไม่มีอะไรแนะนำอ่าเพราะไม่ค่อยกินเจ้าพวกนี้เท่าไหร่ แต่ก้อกำลังคิดอยู่กับเจ้าLCH ว่ามันดีอ่ะป่าว********ใรรุก้อช่วยบอกหน่อยจิ.............................

หุๆๆๆ  เรากินทีไรไม่เคยได้ผลที่พุงเลยอ่า  คือพุงมันก็ยังคงอยู่เหมือนเดิม   แต่ว่า ที่แน่ๆ  ไอ้ต้นแขนที่มันย้อยๆๆ กะ หน้า( ที่เกือบ )เหี่ยวๆ เนี่ย  ตึงแน่นอนเลย   ตกลงเราซื้อมากินลดพุง แต่กินไปกิน  หน้าเด้งแทน ( ผิวหน้าตึงกระชับกันเห็นๆ ) 

ฮ่าๆๆ  เม็ดมันใหญ่มาก หักครึ่งกินได้จริงมั้ยอ่ะคะ

กินมาสักพักแล้วค่ะ ก็รู้สึกว่าตัวเรากระชับขึ้นค่ะ ดีขึ้นด้วย หน้าท้องก็ลดด้วยสะโพกก็มีส่วนเว้าเห็นได้ชัดขึ้น แต่เราก็ต้องควบคุมอาหารหน่อยนะค่ะ แล้วก้ออกกำลังกายด้วยค่ะ :D

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again