สอบถามผู้รู้ : การสั่งซื้อสินค้าจาก Apple Store ค่ะ

รบกวนพี่ๆ น้องๆ Jeban ด้วยนะค่ะ
พอดีจะสั่งสินค้าจาก Apple Store อ่าค่ะ
อยากทราบว่า วิธีการจ่ายเงินคือหักจากบัตร Credit ของเราใช่ไหมค่ะ
ใช้บัตรที่เป็น Visa จากธนาคารเมืองไทยได้หรือไม่
บัตร Visa นี่ต้องเป็น Credit หรือ Debit ค่ะ

นอกจากชำระด้วยบัตรแล้ว  เราสามารถชำระแบบตัดออกจากบัญชีได้ไหมค่ะ
หรือใช้ได้แค่บัตรCredit

พอดีกลัวมีปัญหาอ่าค่ะ 

แล้วก็ถ้าสั่งซื้อเรียบร้อยแล้ว จะได้รับสินค้าประมาณกี่วันอ่าค่ะ
สามารถเอาหลักฐานการซื้อได้จากที่ไหนหรอค่ะ ?

รบกวนผู้รู้ด้วยนะค่ะ : )) 

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again