เพื่อนๆเคยเห็นหรือเคยใช้ครีม 3 ตัวนี้ มั๊ยคะ *

0 12
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ จีบันทุกท่านนะคะ

คือมีเรื่องอยากจะสอบถามเรื่องครีม 3 ตัวนี้หน่อยน่ะค่ะ

พอดีเราเป็นคนอ้วนๆ ผอมๆ อ้วนทีก็ขึ้นมาหลายโลในระยะเวลาอันสั้น

และเวลาลดน้ำหนักจึงทำให้ผิวที่ถูกขยายอย่างเร็วเกิดเป็นรอยแตกอ่ะค่ะ

จึงทำให้เรามีปัญหาเรื่องผิวแตกลายมากมายหลายที่เลยอ่ะค่ะ

และไม่อยากเลเซอร์ด้วยค่ะ กลัว
 (แพง) แหะๆ

เราเลยเซิร์หาในอากู๋หาครีมดีดีที่เกี่ยวกะรอยแตกลาย

อยากให้แค่เลือนๆไปก็พออ่ะค่ะ เพราะรู้มาว่ามันไม่มีวันหายยยย

เจอมา 3 ตัวนี้อ่ะค่ะ

เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยกันดูหน่อยอ่ะค่ะ

ว่ามีใครเคยเห็น เคยใช้ เคยเห็นเพื่อนใช้ หรือเคยได้รับข่าวสารข้อมูล เกี่ยวกับเจ้า 3 ตัวนี้บ้าง

ถ้าเคยใช้ เคยเห็นเพื่อนใช้ หรือเคยได้ยิน มาบ้าง

อยากทราบว่าผลดี และ ผลเสียของมันเป็นอย่างไรบ้างคะ?

ใช้แล้วเห็นผล(บ้าง)หรือไม่?

อันตรายหรือเปล่า?

ตัวแรกเลยนะคะ

1. Plastosein Treatment against Pregnancy Striations Cream 50 ml

(ปลาสโตแซ็ง พีเอส)

2. Scar Esthetique Anti-Stretchmarks

3. linerszer

ประมาณนี้อ่ะค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ จีบันด้วยน๊า^^

ขอบพระคุณทุกๆท่านล่วงหน้านะเจ้าคะ

Muahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!

chonlada_j

chonlada_j

^___^

FULL PROFILE