รีวิว + เห่อ รองพื้น Lunasol + ลิป Revlon ค่าา ~

2 16

สวัสดีค่า ~

วันนี้เราเพิ่งไปซื้อรองพื้นมาใหม่ค่ะ
หลังจากที่เก็บข้อมูลมานานมากกกกก++
สุดท้ายก็มาลงที่ Lunasol Water Cream Foundation ค่ะ

มาดูรูปกันเลยเนอะ ^^

รองพื้น เราซื้อสี YO03 ค่ะ เป็นโทนเหลืองน่ะ เข้ากับผิวแทน ๆ ของเราพอดิบพอดีเลย อิอิ
ลิปสติกสองแท่ง ของ Revlon เราซื้อสี 006 Really Red กับ 125 Nude Velvet ค่ะ

รูปลงรองพื้นนะคะ

ซ้าย : ลงไปครึ่งหน้าค่ะ
ขวา : ลงทั้งหน้าแล้ว

จะเห็นว่าสีรองพื้นค่อนข้างจะกลืนไปกับสีผิวจริงค่ะ ทาแล้วไม่ดูวอกหรือลอยเลย
ถูกใจสิ่งนี้จริงๆ ^^

1. ซูมให้ดูใกล้ๆค่ะ .. หลังจากที่ลงรองพื้น + แป้งแล้ว จะเห็นว่ารูขุมขนเรายังชัดอยู่เลย..
2. ทาลิปสี Nude Velvet ค่ะ เราคิดว่ามันเข้ากะสีผิวเราจริงๆนะ เลิฟๆ ^^
3. ปากสี Really Red ค่ะ มัน แดงจริงๆเลย ให้ตายเหอะ ชอบๆ ;)

XOXO

LaLuz

LaLuz

หวัดดีค่า,,

ชื่อ ฝ้าย ค่ะ

FULL PROFILE