ตอบกระทู้ไม่ได้เลยค่ะ เพราะสกินอาทิสตี้

ใครเป็นแบบเราบ้างคะ

คือเวลาเราเข้ากระทู้ต่างๆของเพื่อนๆ

แต่กดพิมพ์ความคิดเห็นไม่ได้ T^T
เราตอบได้นะคะ ^^ ขึ้นแบบนี้อะค่ะ เราใช้ไฟร์ฟอกซ์เข้านะคะ

เป็นเหมือนกันเรยค่ะ
ที่แคบเนอะ TT

เรากดพิมพ์ได้ค่ะ
แต่ไม่ชอบสกินอาทิสตี้เลยอะ
เอาออกไปได้ไหมคะ
^^

ของเรา มันจะขึ้นเฉพาะ กระทู้ที่เราตั้งอ่ะค่ะ

กระทู้อื่นจะไม่มีแถบเครื่องมือหรือช่องให้พิมพ์

TT^TT
 อยากให้เอาออก เหมือนกันค่ะ TT
 เป็นเหมือนกันเลย
ต้องเข้าใจนะค้าว่าตอนนี้เค้ากำลังปรับปรุงระบบ ซึ่งแต่ละบราวเซอร์ก็รองรับโค้ดได้แตกต่างกัน เพราะฉะนั้นใครใช้ IE เข้าไม่ได้ ก็ลองเปลี่ยนเป็น Chorome, Firefox, Opera หรือว่า Safari ก็ได้ 
คิดว่าทางเว็บมาสเตอร์ก็กำลังปรับปรุงอยู่นะคะ เห็นหลายกระทู้แล้ว วันนี้ก็คงสองกระทู้แล้วอ่ะค่ะ เห็นทุกวันด้วย ลองๆ ดูนะคะ 

แต่เราว่าเอาอาทริสตี้ไปไว้ข้างล่างกล่องคอมเม้นท์เลยก็ดีเนอะ จะได้เห็นรูปภาพเต็มๆ แล้วก็ง่ายกว่าการแก้ไขโค้ดแบบนนี้ด้วย รบกวนเว็บมาสเตอร์ลองเอาไปคิดดูนะคะ หรือว่าอาทรีสตี้อยากได้แบบนี้ ^^ งั้นก็ทำให้พื้นหลังโปร่งใสจะสวยกว่าอ่ะค่ะ

ช่วงแรกตอบไม่ได้เหมือนกัค่ะ ตอนนี้ได้ปกติแล้ว คิดว่าเค้ากำลังปรับปรุงอยุ่นะคะ ใจเย็นๆกันะคะ

ของเราตอบได้นะ  และก็อาร์ทิสตี้หายไปแล้ว 

ปล.เราใช้โครม
ใช้ Firefox เหมือนกัน ตอบได้ปกติจ้า
ตอบได้ปกติ แต่อิทิสตี้ไม่หายไป ใช้firefoxค่ัะ
 เราพิมได้แต่ช่องมันเล็กลง
 เราใช้ Chrome ช่องมันเล็กลงมากๆอ่ะค่ะ เวลาจะตอบทีจัดบรรทัดไม่ค่อยถูกเลย ชอบเกินออกมาตลอด T.T

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again