เวปชมพูเป็นไรเข้าไม่ได้

จากการเข้าชมสาวๆในเวปจีบันนะค่ะ เห็นว่าแต่ละคนชอบเข้าเวปชมพูกันเหมือนกัน
แต่มาสองสามวันแล้วที่เข้าเวปนี้ไม่ได้เลยไม่ทราบว่าเพราะอะไรเอ่ย เพื่อนๆในจีบันรู้ป่าวค่ะ
แต่ไม่ได้ปันใจไปให้เวปอื่นนะ ก่อนเข้าเวปไหนต้องแวะจีบันก่อน อิอิ
 อะไรคือเว็บชมพูอะคะ   .. women mthai ป้ะคะ  55  มั่วอะ
 ไม่ใช่ค่ะ เปนเวปซื้อ ขายแลกเปลี่ยนอะไรประมาณนี้อ่ะ บอกได้แค่นี้อ่ะ ผิดกฏป่าวไม่รู้ อิอิ
เข้าไม่ได้เหมือนกัน
เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ 2-3 วันได้แล้ว เซงมาก
ตอนนี้มีตัง อยากชอปสุดๆ
 นั่นสิ จิตตก
รู้สึกว่าจะล่มอีกแล้วค่ะ
 แย่จังนะค่ะ สาวๆ
เข้าไม่ได้เหมือนกานอ่าค่ะ เพระอะไรไม่รู T T
 โอ้ นึกว่าเป็นแค่เราซะอีก เข้าไม่ได้อ่ะค่ะ เมื่อวานก็ด้วย
ก็เข้า webchompoo.com สิค่ะ ที่่นี่เข้าได้ตลอดไม่มีล่มค่ะ
มีขายของเหมือนกัน และยังมีสาระความรู้สำหรับผู้หญิงด้วย
เราชอบเข้าที่นี่ค่ะ ไม่ช้า
เก็บตังไว้ชอบ ตอนเข้าได้
เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะเป็นอะไรก็ไม่รู้ ใครรู้บ้างช่วยตอบหน่อยค่ะ
ตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้เหมือนเดิม
เฝ้ารอเหมือนกันค่ะ ใจจะขาด ไม่ได้ซื้อ ก็ขอให้ได้เข้าไปดูก็อิ่มอกอิ่มใจแล้ว อิอิ

มีเพื่อนแย๊ว ว ., ^^
เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ เช็งมากๆ สงสัยปรับปรุงเวป

http://www.facebook.com/hesheit.shop
เข้าไม่ได้เหมือนกันจ้า ปรับปรุงเฉยๆใช่ป่าว ไม่ได้หายนะ T^T

ถ้าหายไปเค้าเศร้าแน่ๆ
มีกระเป๋า Cath kidston จะประกาศขาย เข้าไม่ได้เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again