อยากเลเซอร์กระเนื้อที่หน้า แนะนำหน่อยค่า

คืออยากเลเซอร์กระเนื้อที่หน้าอ่ะค่ะ
พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าที่ไหนดีอ่ะ
เพราะหน้าจะดูเหมือนเป็นผื่นตลอดเวลาเลยอ่ะค่ะ
รบกวนแนะนำสถานที่หน่อยนะคะ
แล้วเจ็บไหม ใช้เวลาทำนานไหม จะออกหมดไหม ราคาด้วยค่ะ
ขอบคุณค่า
เราก้ออยากไปจี้กระเนื้อออกเหมือนกัน เคยติดต่อไปที่ คลีนิคผิวดี เค้าบอกว่า คิดราคาเป็นจุด เเล้วก้อมีค่าหมอ ค่าเครื่องมืออีก ตกเบ็ดเสร็จเเล้วก้อเสียเงินเยอะมาก เราเลยปล่อยมันไว้เเบบนี้ล่ะ
เราก้อเปนกระเนื้อที่หน้า
แต่เคยหาหมอสิวหมอเค้าเอาไม้จิ้มๆพอตกสะเก็ดมันก็ออกแล้วอ่ะ--*
คุณหมูนุ่มคะ หมอที่ไหนหรอคะที่เอาไม้จิ้มๆกรดออกให้อ่ะคะ
เตยเคยไปที่พรเกษม หมอเค้าให้เลเซอร์ออกลูกเดียวเลย เตยไม่อยากเลเซอร์เพราะมันไม่ได้เยอะและสีเข้มมากขนาดนั้น ราคาก็แพง แล้วก็ต้องมารักษารอยแผลเป็นอีก

รบกวนบอกชื่อร้านหมอเตยหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เพื่อนที่ทำงานเดียวกันไปหาหมอผิวหนังที่รพ.รามาค่ะ เขาเป็นกระธรรมดาก็ใช้แค่กรดผลไม้จิ้มที่กระ ช่วงนั้นห้ามโดนแดดแล้วพอเป็นสะเก็ดแผลก็ปล่อยให้มันหลุดเอง ราคาต่อจุดไม่กี่สิบาทเองค่ะ ปลอดภัยเพราะเป็น รพ.รัฐค่ะ แต่ไปเช้าๆหน่อยก็ดีนะคะ คนไข้เยอะแต่ก็รอไม่นานหรอกค่ะเดี๋ยวนี้เขาทำระบบดีแล้วค่ะ หรือว่ารพ.รัฐอื่นๆที่รู้ว่ามีคลินิคผิวหนังก็มี รพ.จุฬา รพ.ราชวิถีน่ะค่ะ ลองโทรถามดูนะคะ

เพิ่งไปจี้กระเนื้อ ที่คลีนิคผิวดีมา คิดจุดละ 100 แต่เราเป็นเยอะมาก หมอเลยคิดแบบเหมา เสียไป 4000 กว่าๆ ใช้ co2 ไม่เจ็บ เรายังต้องไปอึก แบ่งทำทีละหน่อย ก่อนจี้หมอจะทายาชาให้ก่อนทำประมาณ 45 นาที
มีที่โรงพยาบาลโรคผิวหนัง ค่าใช้จ่ายเหมา ประมาณ 2พัน ยาต่างหาก ไม่เกิน 5ร้อย
โรงพยาบาลจุฬา ไม่เลเชอร์ให้ต้องดูว่าเยอะหรือปล่าว
มีคนแนะนำรามาฯ จะลองไปดู
คุณศศิคะ ราคา 2000 นี่คือนอกเลา หรือในเวลาคะ
อยากไปมากๆ
ไปที่ไหนก็ไปอย่าไปที่นิติพลนะ คิดแพงมาก ระวังจะโดนฟัน แพงสุดสุด
เราไปรักษากระที่สถาบันผิวหนัง เสียตังค์ไป หกพันบาท ไม่เห็นมีไรเปลี่ยนแปลงเลย
เราเป็นฝ้าสีเข้มจุดเล็ก ๆ เป็นหลายจุดพอสมควรเลยอยากจะเอาออกเช็คข้อมูลว่าสถาบันผิวหนังโอเคสุดและเห็นเป็นสถาบันผิวหนังโดยตรง เลยไปรักษาดู ฟ้าไม่ได้หายไปเลย อยู่ตรงไหนก้อยังอยู่ตรงนั้น เสียตังค์เสียความรู้สึก
แย่แย่
แนะนำสกลคลีนิคบางรัก

ปวรี่เป็นคนที่มีกระเยอะมากเต็มหน้ามาสิบกว่าปี (เรียกได้ว่าน่าเกลียดมาก) ตอนนี้ทำไป 2 ครอส หายเกือบหมดหน้าแล้ว แต่ก็ยังหลงเหลือบ้าง เพราะตากแดดตลอดดด

ราคา 3500 บาท / ครั้ง
ถ้าเหมาจ่าย 15000 - 5 ครั้ง ตกครั้งละ 3000 บาท

รับประกันว่าหายจ๊ะ ยิ่งคนเป็นน้อย ๆ นะ
เพิ่งไปทำมาไม่กี่วันนี้เองค่ะ ที่ร.พ.รามา นะ ไปรอคิวนานมาตั้งแต่ 6.00 น. กว่าจะได้ทำเกือบบ่ายโมง ไม่แพงด้วย ถูกกว่าไปทำที่ยันฮีอีกเพราะเคยไปทำที่นั้นมาแพงกว่ากันเยอะ
ยังงัยก็ลองไปดูค่ะ รับรองว่าดี
คุณ su ค่ะ เขาคิดค่าทำเท่าไรค่ะ รพ รามา เพราะจะได้เตรียมเงินไปถูก

หนูยังเป็นนักศึกษาอยู่ค่ะ
จี้กระแล้วเป็นรอยมั้ยคะ ไปหาที่นิติพล เขาบอกไม่แนะนำให้จี้จะเป็นรอย ให้ทำเป็นคอร์สcs เลเซอร์จะดีกว่า ขาวขึ้นด้วย แต่ไม่รู้ว่าดีเจิงรึป่าว มีคายมีความรู้เรื่องนี้ มาแบ่งปันกันอีกนะคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again