ขโมยเครื่องสำอางค์แม่มาแปลงโฉมเป็นผิวช็อคโกแลตแทนๆ

ขออนุญาติ เอาข้อมูลออกนะคะ

Make up Detail

Skincare

1. Cleanser
  2. Eye care
  3. UV protection biore perfect face milk
  4. Day care
  5. Night care

Base Makeup

1. Makeup base
  2. Foundation
  3. Concealer
  4. Control color
  5. Powder แป้งชีเน่สีฟ้า,australian red clay

Point Makeup

1. Eyebrow
  2. Eyeliner
  3. Eyeshadow loujene,tellme

Cheeks

1. Highlight australian red clay
  2. Blush tellme สีส้มมีวิ้ง

Lips

1. Lip care pitrolium jelly
  2. Lip liner
  3. Lip color tellme,australian red clay
  4. Lip gloss
น่าจะให้เห้นรูปมุมกว้างๆกว่านี้นะคะ ดูแล้ว อึดอัดจัง
แต่ก็โอเคค่ะ

ชอบตาสีนี้จัง
oh!สาวชิบูย่ามาเองเลย น่ารักดีจ้า
ผงโคลนแดง เพิ่งเคยได้ยินอะ
ความคิดดีนะ เอามาประยุกต์ใช้แบบนี้

คุณ PuY~isme ผงโคลนแดงเอาไว้พอกหน้าหน่ะค่ะ ประโยชน์เยอะมั๊ก แหะๆพอดีไม่มีอะไรพอจะใช้ให้หน้าเป็นสีแทนเลยโช๊ะเด๊ะ แต่ว่าถ้าทาเยอะจะออกแดงมากๆ ก็เลยพยายามใช้น้อยๆ ออกมาใช้ได้เอามาใช้ทำฮาวทูซะ

ขอบคุณที่ชมค่า คุณ merry-aki ขโมยแม่มาใช้ทั้งนั้น 555+

คุณ Hello_Kitty ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แล้วก็ขอบคุณที่ชมสีตานะคะ สีทองๆเขียวๆ จ๋วยดีเนอะ

หน้าใสจังเลย
ป.ล ตะเองลืม - Makeup Details - หล่ะ เด๊่ยวโดนตัดคะแนนนะเออ
ขอบคุณ คุณ Goody ค่ะที่เตือน ครั้งแรกลืมอะไรๆเยอะมาก

สีลิปสวยจ้า มาสคาร่าของเมเบลลีนรุ่นเทอร์โบบู๊ตรึเปล่าจ๊ะ
ตอนก่อนแต่งน่ารักกว่าอีกหง่ะ แต่แต่งเก่งจังเรยคร่าเราไม่มีปัญญาทำhow to อ่า อนาถดีแท้ แต่งไปถ่ายไปยังไงก็ถ่ายไม่ครบอ่า
ออกแนวสยอง

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again