ใครเคยทาน Blackmores Bio Zinc บ้ๅงไหมค่ะ

0 12
 คือ สนใจอยากทานตัวนี้อ่ะคะ เพราะเห็นว่าเหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการรักษาแผลจากสิว ปกติตัวเองก็เป็นสิวอยู่ค่ะ จะมีรอยแดงซะส่วนใหญ่ สิวขึ้นบ้าง ที่ข้างแก้ม ข้างละ 3-4 จุด เลยอยากลองหาอะไรทานดู
อยากถามคนที่เคยทานอะคะ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง เห็นผลหรือพอใจไหมอ่ะค่ะ ว่าจะลองไปซื้อมาทานดู

อ่อ นอกจากนี้ที่สนใจ ก็มี วิตามินซี กะ ยาคุมอ่ะคะ แต่ยาคุมนี่ยังไม่กล้าไปซื้อเท่าไร

แล้วถ้าทาน Zinc ร่วมกะ Vit C นี่มันจะมีผลอะไรไหมค่ะ

ฝากผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^^  

NuMAYz

NuMAYz

^___^

FULL PROFILE