ทำยังไงดีคะกลิ่นตัวแรงอะ

0 19
คือเราไป รร. เราทาโคโลน ไปทุกวันและน้ำหอมด้วย
แล้วเสื้อ นร. มันเป็นคลาบเหลืองๆค่ะเราเลยไม่ใช้โคโลน
ต่อมาเรามาใช้สารส้ม แต่พอเหงื่อออกมันก็เหม็นกลิ่นเปี้ยวๆอะ
มีคนบอกว่าถ้าไม่ได้ถ่ายตอนเช้าตัวจะเหม็น และเป็นสิว
แล้วทุกๆเช้าเราต้องรีบไป  รร. ไปกินข้าว
พอเราจะออกจากบ้านทีไรปวดอุจะระทุกทีค่ะ แต่เราก็ต้อง
ไปนั่งกินข้าวและเข้าแถวอีก ไม่มีเวลาเลยค่ะ
คิดว่าที่มีกลิ่นตัวและมีสิวอยู่บ่อยๆเป็นเพราะไม่ถ่ายแหละ
เราควรทำยังไงดีคะ กลิ่นตัวเราก็แก้ไม่ได้ซะที
เบื่อมากๆ ถ้าเราต้องไป รร. เช้าเราก็ต้องไปอยู่คนเดียว
เพื่อนยังไม่มาแถมต้องตื่นไวอีกนอนไม่พออีก

เราซื้อ FITNE มาค่ะชาดื่มก่อนนอนมันบอกเป็นยาระบาย
ใช้ยามจำเป็น อยากรุว่าถ้าตื่นมามันจะปวดอุจะระเลยรึป่าว
คือตอนเราอาบน้ำตอนเช้ามันไม่มีอาการปวดเลยพอจะออกจากบ้าน
ทุกทีอะ เซงๆๆๆๆๆๆๆๆ เครียดดด ด ด

ใครมีข้อแนะนำ หรือ ผลิตภัณฑ์ ดีๆมาแนะนำหน่อยนะคะ T^T

criiujiydgvl

criiujiydgvl

ฺLonely :(

FULL PROFILE