สาวๆจีบันใครทำจมูกกับหมอบุญถิ่นบ้างขอรีวิวหน่อยจร้า

0 49
ช่วงนี้กำลังเก็บเกี่ยวข้อมูลอยู่อะคะ

เคยตั้งกระทู้ถามเรื่องจมูก ในราคา ไม่เกิน 10000 บาท

มีสาวๆจีบันมาแนะนำ ให้ทำกับหมอบุญถิ่นเยอะอยู่ (บุญรัตน์คลินิค)

เลยสนใจ อยากจะเห็นภาพ รีวิว ทั้งหลาย ที่สาวๆเคยไปทำมา

หรือใครมีประสบการณ์ ทำจมกับที่นี้ ช่วยเราทีเหอะคะ

แชร์ประสบการณ์ กันเข้ามาเยอะๆๆๆๆๆ

เรากำลังหาที่ทำอยู่คะ อยากจมูกสวยกะเค้าบ้างไรบ้าง

แต่ถ้าทำออกมาแล้ว ธรรมชาติจนเกินไป จนมมองไม่รู้ว่าทำมา สำหรับเรานะเราคิดว่า จะทำไปทำไมอะ

ทำมาแล้ว ก็น่าจะเป็นสัน ที่สวยงาม อะจร้า

ไม่รู้ดินะ เพราะคนส่วนใหญ่ มัก นิยม ทำแล้วเป็นธรรมชาติ จนมองไม่รู้ว่าทำมา แล้วจะทำไปทามมัยน๊ะ

เรางง

naety

naety

ชื่อน้องแนท จร้า

FULL PROFILE