สาวๆจีบันใครทำจมูกกับหมอบุญถิ่นบ้างขอรีวิวหน่อยจร้า

ช่วงนี้กำลังเก็บเกี่ยวข้อมูลอยู่อะคะ

เคยตั้งกระทู้ถามเรื่องจมูก ในราคา ไม่เกิน 10000 บาท

มีสาวๆจีบันมาแนะนำ ให้ทำกับหมอบุญถิ่นเยอะอยู่ (บุญรัตน์คลินิค)

เลยสนใจ อยากจะเห็นภาพ รีวิว ทั้งหลาย ที่สาวๆเคยไปทำมา

หรือใครมีประสบการณ์ ทำจมกับที่นี้ ช่วยเราทีเหอะคะ

แชร์ประสบการณ์ กันเข้ามาเยอะๆๆๆๆๆ

เรากำลังหาที่ทำอยู่คะ อยากจมูกสวยกะเค้าบ้างไรบ้าง

แต่ถ้าทำออกมาแล้ว ธรรมชาติจนเกินไป จนมมองไม่รู้ว่าทำมา สำหรับเรานะเราคิดว่า จะทำไปทำไมอะ

ทำมาแล้ว ก็น่าจะเป็นสัน ที่สวยงาม อะจร้า

ไม่รู้ดินะ เพราะคนส่วนใหญ่ มัก นิยม ทำแล้วเป็นธรรมชาติ จนมองไม่รู้ว่าทำมา แล้วจะทำไปทามมัยน๊ะ

เรางง

เราก็จะทำเหมือนกัน หาข้อมูลอยู่ ตอนแรหกก็จะทำหมอบุญถิ่น เพราะ ถูกดี 5000 แต่ไปอ่านรีวิว คนไปทำแล้วแก้เยอะ ก็เลยว่าไม่ทำที่นี้ เลยจะไปทำที่ ภูณิศา 7900-12000 อ่านรีวิวด็โอเคดีนะ
แต่ก็แล่วแต่คน ความมั่นใจ แล้วก็งบ เราเองก็งบน้อย แต่ทำทั้งที ทำให้ดีไปเลย ไม่ต้องแก้ ไม่อยากแบบ เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย ประมาณนัี้น
สวน ที่ทำแบบธรรมชาติ ให้ดูไม่รู้ นั้น ก็อยู่ที่คนชอบ อ่ะว่าจะทำแบบไหน
เราเอง อยากทำให้ดูโอเค ไม่มากไป จนหลอกตามากเกินไปอ่ะ

เข้าเวปดั้งโด่งเลยตัวเอง รีวิวเพียบ เราชอบเข้าไปดูบ่อยๆ แต่ยังไม่คิดทำหรอก แหะๆ
สนใจเหมือนกันค่ะ ^^ มาเกาะติดขอบเลย
ตอนนี้ก็กำลังศึกษาดูๆ ข้อมูล และรีวิว เว็บต่างๆ อยู่
แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ เพราะดูหลายๆ อย่าง
ไม่อยากเเก้ แต่เรื่องเงิน เเพงเกินก็ไม่ไหวเหมือนกัน

เราก็ทำกับหมอบุญถิ่นมา 1 ปีกว่าแล้ว...
 ทำกับหมอบุญถิ่นนะถูกจริง แต่คุณเลือกแบบทรงไม่ได้ ประมาณว่าตามใจหมอเค้า อีกอย่างคุณอาจจะเจอเวอชั่น หมอเหวี่ยง ลองศึกษาดูนะค่ะ ทำครั้งเดียวสวยแต่แพงหน่อย หรือเลือกเราถูกแต่ไม่สามารถเลือกได้ตามใจที่เราต้องการแถมทำออกมาพอใช้แต่ไม่พอใจ ต้องไปหาที่แก้ใหม่ แถมเราคาแก้จะแพงกว่าราคาทำอีกครั้งแรก หาข้อมูลเยอะ 

การเลือกหมอศัยกรรมนะ ไม่ใช่แค่หมอนั้นมีชื่อเสียง แต่คุณลองเข้าไปพูดคุยปรึกษาหมอดูก่อน ว่าหมอคนนี้ตรงตามที่เราหารึเปล่า ศึกษาไปเรื่อยๆๆ

หมอบุญถิ่น ถูก เลือกทรงไม่ได้ ลองไปดูรีวิวที่ดั้งโด่ง หาดูในกูเกิ้ลก็ได้ เยอะแยะ บลาๆๆ เรามีคนรู้จักอยู่3คนที่ไปทำกับบุญ สุดท้ายทำได้มาประมาณ1-2ปี ก็ไปแก้กับหมออีกท่าน เนื่องด้วยเหตุผล บลาๆๆ 

เราก็ทำ แต่ไม่ได้ทำกับหมอบุญถื่น เพราะบลาๆๆ ไม่ต้องเอ่ย คนที่ดูเวบศัยกรรมความเปลี่ยนแปลงของรีวิว มาเยอะจะรู้ บลาๆๆ จบ 

อีกนิด การที่คุณจะสวยด้วยศัยกรรม อย่าพึ่งหมอเพียงอย่างเดียว ต้องพึ่งตัวคุณเองด้วย อย่าหวังผลกับศัยกรรมมาก เพราะอวัยวะรูปร่างลักษะของแต่ละบุคคลนั้นมันไม่เหมือนกัน บลาๆๆ

ขอบคุณคะ เด๋วลองแวะดู ดั้งโด่ง คะ
คห.ที5 ไอ้ที่ว่าบลาๆๆมันหมายความว่าไงค่ะไม่เข้าใจแล้วตัวคุณเองไปทำกับหมอบุญถิ่นมาแล้วเหรอ
อยากไปทำหมอบุญถิ่นแต่มีคนบอกว่ามันถูกเกินซิลิโคนอะไรก้อม่ายรู้ละงเล
อยากไปทำหมอบุญถิ่นแต่มีคนบอกว่ามันถูกเกินซิลิโคนอะไรก้อม่ายรู้ละงเล
เราได้คิว 28 เมษานี้แล้ว จะเป็นไงบ้างน้า
หมอบุญถิ่นเ้ค้า ใช้ ซิลิโคนแบบนิ่ม อมเริกาค่ะ เพราะไปที่คลินิกถามมาแล้ว ^^
เราก่จะไปทำเหมือนกานค่ะ แต่ติดตรงเปนหวัด
อยากรู๊อะคร้า ศิลิโคลนแบบมีขาช่วยไรได๊บ๊าง...ตอบนู๊หน่อย
ทําที่หมอบุญถิ่นดีไหมหว้า ตอนนี้หาข้อมุลมากกก ถูกดีชอบเเต่ ไม่ค่อยโด่งนีสิปัญหา ใครมีคอมเม้นยังไง คุยได้นะ yourwelcome@hotmail.co.th
อิบล้าาาา บลาๆๆอยู่นั่นแหละกุไม่เข้าใจ
เค้าก็ทำมาค่ะ ได้ 8 เดือนแล้ว.. ชอบมากๆ ธรรมชาติสุดๆ สำหรับเรา ไม่เจอหมอเหวี่ยงน่ะค่ะ เพราะเราไม่ซีเรียส ไม่เจ็บมากมาย (เจ็บแค่ตอนฉีดยา ^^) ขอบตาไม่ค่อยช้ำเยอะ เพราะคุณหมอมือเบาจริงอะไรจริง ใช้เวลาแป๊บเดียวจริงๆค่ะ พักวันเดียว ก็ไปทำงานเลย ตอนนี้พอใจมากๆ ไม่เวอร์เกินจริงค่ะ
คห 5จะบลาๆอะไรกันนักหนาคะ แล้วทำไมเธอ ไม่บอกว่ามีปัญหาอะไรบ้าง คนเขาจะได้เอาไปคิดจะได้มีแนว ทาง เธอมาบลาๆอยู่อย่างเดียวใครจะไปเข้าใจเธอ
ทำมาแล้ว โอเครมาเลย
19 เมาายน 56 นี้จะไปทำแล้วจะเปนไงบ้างนะ ได้คิว 8.30 อะ เพื่อนคนไหนมีไปวันเดียวกันบอกทีนะขนาดโทจองวันที่ 6 เมษายา 56 นะนี้ยังได้โน่นเลย
เราก้อได้ 19 เมษายน รอบ 15.30
ไคทำแล้วเปนๆงบ้างอะคัฟ เห้นเพิ้ลพุดถึงหมดบุญ ผมเห้นถุกดี ปต่อยากทราบ มันจะแก้บ่อยไหมคัฟ
อยากอัพรุปให้ดูจังแต่อัพม่ะเปนเราทำกะหมอบุนถิ่น ก้อโอเคนะประหยัดด้วยสวยโดนใจทำออกมาน่าเปลี่ยนเปนแขกไปเรย^^
เพิ่งทำมาสดๆร้อนๆวันที่9พย.56นี้ค่ะ ตอนนี้บวมยุ่แต่ไม่มาก แต่ไม่ช้ำเลยไม่มีรอยเขียวรอยช้ำตอนนี้ก้อไม่ปวดมากแทบไม่รุ้สึกปวด
เราทำมา 3 ปีแล้ว ไม่เคยมีปัญหา มีแต่คนชมว่าเหมือนดั้งธรรมชาติ ที่สำคัญจมูกเราบิดๆไปมาได้ปกติ แต่แนะนำอย่าทำแบบเรา ของเราเนื้อจมูกกะสิลอโคนติดกันดีแล้ว ขนาดเราโดนลูกวอลเล่ย์ยังไม่เบี้ยวเลย นี่คือผลดีของการทำจมูกแบบไม่โด่งเว่อ เพราะทำให้เราเหลือเนื้อจมูกเยอะ สำหรับคนที่อยากได้โด่งๆ ะอทำนานๆเข้าลำบากนะคะ เพราะนานๆไปจมูกจะบางขึ้นอาจทะลุได้ นี่คือเหตุผลที่หมอไม่ทำโด่งเว่อ เค้าทำให้รับกับหน้า และอนาคตตอนแก่อ่ะค่ะ
อยากถามว่าหมอเคยเสริมแล้วตัดปีกพร้อมกันไหมแบบอยากเจ็บทีเดียว

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again