อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

สาวจีบัน ใครเคยใช้ herblanc บ้างค่ะ

พอดีเราไปหาซื้อครีมทาหน้า ที่วัตสันแล้วพนักงานที่วัตสัน แนะนำตัว herblanc  เขาบอกว่าตัวนี้ช่วยลดจุดด่างดำ ฝ้า และกระ ได้ดี แต่เราไม่ค่อยคุ้นกับแบรน นี้สักเท่าไร เราก็เลยลองมาถามสาวๆจีบันดีกว่า ว่าใครเคยใช้แล้วบ้าง แต่ถ้าไม่มีใครเคยใช้ก็ไม่เป็นไร เราอยากสอบถามว่าใครใช้ครีมอะไร ลดจุดด่างดำ ฝ้า กระ กันบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again

You may like