มาดู แฟชั่นสาวเกาหลีอันเถิด จะเกิดผล

เครดิต เว็ป popcornfor2 น่ะจ้ะ

ดูแฟชั่นสาวเกาหลีตอนนี้พอจะเอามาประยุกต์ใส่ได้เยอะเลยเชียว
เพราะอากาศบ้านโน้นเริ่มจะอุ่นบ้างแล้ว
ไม่เหมือนหน้าหนาว ที่บ้านเราจนปัญญาจะใส่ตาม

เริ่มกันเลย

วันพีซ กิ๊บเก๋ใส่คู่ เลกกิ้ง

ชอบ วันพีซ กับรองเท้าหงะ

เสื้อนี้ เคยเห็นขายที่สยามนะ ใส่แล้วดูลุค skool จัดเชียว

ลุคคุณหนูไฮโซววว

รวมพลสาว เสื้อยืด

อันนี้ไม่ใช่เสื้อยืด แต่ชอบ 55+
 ขาว - ดำ (ความสามารถในการบรรยายลดลง)55+

หิวข้าว ค่า สาวๆกินข้าวกันรึยังเอ่ยย
ถ้าเอา ถุงน่องออกก็ใส่เดิน ได้เก๋ๆเลยน่ะ

เอี๊ยมนี้น่ารักอ่ะ

เซ็ตสุดท้ายแล้ว

ชอบสไตล์นี้เป็นการส่วนตัว

เดรสสวยยยยย

โปรดสังเกตุสร้อย ของจริงของปลอมก็ไม่รู้เหมือนกัน

ตัวเล็กน่ารักอ่ะ

ปิดท้ายที่เจ้าของกระทู้ ( คนเข้ามาดู บอกว่า " เอามาทำม้ายยย นังคนนี้ เอาป๊ายยยยย55"

อย่าลืมเม้นท์กันเยอะๆน่ะค่ะ เดี๋ยวจะมีภาคสองภาคสามตามมา

สวัสดี วันจันทร์ ค่ะ สู้ๆ

ชอบเรดสดอกไม้จังแหะๆ

จขกท น่ารักจังค่ะ
น่าร้ากมากเลย รวมพลสาวเสื้อยืด
อยากให้ประเทศไทยไม่ร้อนตับแตกขนาดนี้จัง
จะแต่งตัวเยอะก้อร้อนซ๊า..
แต่งหน้ามากก้อเด๋วจะเยิ้ม ฮ่วยยย!! อารมณ์เสีย
อิจฉาสาวๆเกาหลี ญี่ปุ่น ฯลฯ
แฟชั่นที่เอามาให้ดูนี่ชอบเกือบหมดเลย
แล้วก้อชอบคนใส่ด้วย น่ารัก & เท่ มั่กมากกกกกกกก
น่ารักกกอ่า
เค้าหุ่นดีกันนนง่ะ
เราพยูนนนเลย
น่ารักจัง
กรี๊ด แฟชั่นน่ารักมากมาย ชอบ 1+2 เป็นพิเศษ
ขอบคุณนะค่ะที่เอามาแบ่งกันชม อยากดูอีกอ่า อิๆ
เทห์จัง ชอบ ชอบ
ชาแนลของปลอมค่ะ ของจริงต้องมีปลอกสีดำๆตรงสร้อยสองข้างเลย
เคยเจอนางแบบคนนี้ด้วยค่ะ แนวมากๆ แต่ทำหน้าอย่างเห็นได้ชัด T^T
แฟชั่นเกาหลีน่ารักจริงๆ ซื้อกันกระจุยไปเลย 55
น่ารักจังคะ

เจ้าของกระทู้คะถ้าไม่พิมพ์บอกเรานึกว่าเป็นหนึ่งในนางแบบนะนั่น

สาวเกาหลีผิวดี๊ดี
เท่ห์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโคตรอ่ะ
จขกท. สวยจังค่า รูปนี้หน้าเหมือน เจี๊ยบ โสภิตนภา เลยนะคะเนี่ย
ชอบ จองรยอวอนนนนนน คห.6 รูปที่2
ไม่สวยแต่ดูน่ารัก จริงใจ
เราไม่เพรียวบ้าง ใส่ไม่สวย ชิ
แต่ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันกันค่ะ

น่ารักเนอะ...
เท่ด้วย............
เหล่านางแบบก็น่ารักกันทุกคนเลย....

น่ารักทั้งคนและเสื้อผ้า
ชอบชุดเขียวจ้า น่ารักมากกกกๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again